Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii Imekaaje??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Katavi, Jun 15, 2011.

  1. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #1
    Jun 15, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,805
    Trophy Points: 280
    Nipo kwenye daladala kuna mama anaongea na simu. Inaonyesha kazaa na wanaume watatu tofauti na huyu mwanaume wa mwisho inaonekana hatoi matunzo kwa mtoto wake. Sasa katika maongezi ya simu huyo mwanaume anaporomoshewa matusi ya nguoni hadi abiria wengine, hasa wa kiume tumeinamisha vichwa vyetu kwa aibu. Sentensi moja aliyoongea na nimevutiwa nayo ni hii:-
    "we ni mwanaume gani ambae hujali mtoto, WANAUME wote niliozaa nao wanajali watoto wao, wa kwanza kamsomesha mwanae hivi sasa yupo form two, wa pili nae anamsomesha na anatoa matunzo na mtoto yupo darasa la sita, Ms.....(tusi) wewe mtoto wako hata chekechea unashindwa kumpeleka"
    Akamaliza kwa kusema "Najuta kuzaa na wewe".
     
  2. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    .......lol gume gume limekutana na kikekwerekwe..............
    kazi mtindo mmoja!!!!!!
     
  3. LD

    LD JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Katoa lake la moyoni, limwanaume linalopanda Mbegu mahali halafu halikumbuki kulea na kusomesha mtoto wake hata mimi silipendi kabisa. Tena nalifikiria kama angekuwa yy ndo mwanamke huyo mtoto angemuua. Sasa huyo anatofauti gani na mbwa? Mbwa ataacha mbegu mahali wala hatarudi kujua kama kuna kilichozaliwa kutokana na mbegu zake. Ndio huyo mama kamwambia kile kinachomuuma. Crap huyo mwanaume.
     
  4. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Busara ni bora kuliko dhahabu na shaba!!
     
  5. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #5
    Jun 15, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Dahhhhh
    Dala dala yatoka wapi na kwenda wapi?
    Nataka kuipanda kesho.. yaonekana
    kuna sinema.za bure..

    .... nway
    Ni sawa yeye kumtuna lakini
    Hiyo sentence ya mwisho ...
    Tangu lini unajutia matokeo kama hayo
    Yaelekea hakubakwa ni alijitakia..
    Wa kwanza, wa pili, wa tatu khaaaaaa
    Saa nyingine tumezidi kunyanyua magauni
    Yetu hovyo..
     
  6. semango

    semango JF-Expert Member

    #6
    Jun 15, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    janamke la namna hii hata ukiwa unalengo la kumsomesha mtoto lazima utaingia mitini tu.
     
  7. Mlimazunzu

    Mlimazunzu JF-Expert Member

    #7
    Jun 15, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 420
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu mwanamke naye kama kicheche wanaume tofauti tofauti aoni hata aibu kuropoka kwenye daladala
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Jun 15, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,805
    Trophy Points: 280
    Mimi hapo ndio nilichoka kabisa...
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Jun 15, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,805
    Trophy Points: 280
    Huenda ndio maana wanaume wote aliokuwa nao wamemkimbia!
     
  10. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #10
    Jun 15, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,891
    Likes Received: 959
    Trophy Points: 280
    mwanamke alikosa busara kulikuwa na haja gani kuzungumzia upumbavu wake kwenye daladala............au ndio alikuwa anataka kujionyesha yeye ni kiwanda cha kuzalisha.............huyo mwanaume anamakosa ya kutimiza wajibu wake lakini namna huyo mwanamke anaongea itakuwa vigumu kwa huyo baba kurudi nyuma....... na nyie kina baba ukijua una mahali uliacha mbegu wajibika
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Jun 15, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,805
    Trophy Points: 280
    Kwa kweli yule mama kwa muonekano wake tu anaonekana hana maadili
     
  12. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #12
    Jun 15, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Dah! hiyo kali,
    Huyo mama hajatumia busara hayo sio mambo ya kuongelea kwenye daradara,
    Kwa upande wa pili ndo dawa yenu wanaume ambao mnazaa tu hamjui mtoto anaishi vip anakula nini, analala wapi, anavaa nini na hata shule anaenda vip?
     
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    Jun 15, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,805
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo nawe unaweza kufanya kama huyo mama?
     
  14. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #14
    Jun 15, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mi binafsi siwezi kufanya hivyo,
    Huyo ni mzazi wangu nitamuita nimueleze tukiwa wawili kwani ni mtoto wetu sote tunatakiwa tumulee wote tukisaidiana na si kumpigia simu mbele za watu hasa kwenye daladala kwani nawapa faida watu sio mambo yote ya kuongea mbele za watu
     
  15. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #15
    Jun 15, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Ilo basi ni Darisilama tu!!
     
  16. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #16
    Jun 15, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0





    Hizo bold hizo nimezipenda sometimes wababa nanyi mmezidi, mtu unamkuta anauwezo mzuri tu na anajua fika mtoto ni wake lakini kumtunza mpaka mshikane mashati.

    Tukirudi kwa wadada kuzaa zaa hovyo zi vizuri kwani mi naamini mwanamke ukiamua usizae hata kwa nyundo huzai, saa nyingine wadada wanategeza kabisa mimba halafu mbaba akisepa mnaanza kulalamika. Zaa na yule anaehitaji mtoto ili hata ukilalamika uwe na haki ya kufanya hivyo.
     
  17. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #17
    Jun 15, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hahaha umeona ee, wa huku vijijini hizo dala dala tunaziona kwa nadra ni mwendo wa kula zoezi la mguu tu kama huna gari
     
  18. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #18
    Jun 15, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,805
    Trophy Points: 280
    Ndio!!
     
  19. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #19
    Jun 15, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Mpenzi alafu sisi wahuku kijijini mtoto wa baba mwingine anakua ndani ya ndoa wakiwa 10
    wanne wa nje na Mr hajui alafu maskini unakuta mtoto kipenzi wa mwingine...
    enways ngoja nipande kilimani baba wa mtoto wa saba ananipigia....lol
     
  20. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #20
    Jun 15, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Is a woman something to pick and use? Or something to struggle for and win? Or someone who may select?
     
Loading...