Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii imekaaje...?

Discussion in 'JF Doctor' started by Runner, Apr 28, 2011.

  1. Runner

    Runner Member

    #1
    Apr 28, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wapendwa wana JF naomba kupata ufafanuzi juu ya swali langu hili,"Katika kufanya mapenzi kuna wanaume wengine huwa wakishafika kileleni mara moja hawawezi kurudia tena mara ya pili mpaka labda mpaka baada ya muda,kama kesho yake au hata baada ya masaa kadhaa,"Je hii huwa ni tatizo la kukosa nguvu za kiume au ni kawaida?Naomba msaada kwenye hili
     
  2. KAKA A TAIFA

    KAKA A TAIFA JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Ina majibu mengi,kila mwanaume ana maumbile yake na uwezo wake,lakini kwa uchache inategemea=umri,vyakula,hali ya hewa,mazoea,mtu unayekutana naye ,usafi,mahala penyewe(mazingira)uzoefu,uchakavu,vikolezo,ufundi,kujituma na urithi,magonjwa,.kwa ujumla hakuna fomula ila ni kawaida kutokana na umri au mazoea kuja haraka mara moja na baada ya saa kadhaa kutokana na hali halisia na uwezo wa mwili na akili inavyokutuma /kukubaliana na hali
     
Loading...