Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hii imekaaje!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by quimby_joey, Mar 11, 2011.

  1. quimby_joey

    quimby_joey JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 351
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Hapo mineamini maana tumeona nyumba nyingi zisizo na kufuri, nadhani wanabana matumizi na kupata hewa nzuri.
     
  3. mwanakwetu

    mwanakwetu Member

    #3
    Mar 11, 2011
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Tafadhali bhana hiyo picha ya shemeji yetu, tumsitili kidogo. Lakini shemeji na wewe ilikuwaje mambo ya kaka ukayaweka hadharani hivyo? Au ndio sababu niliyowafanya muachane kwa kuwa ilikuwa haina mweyewe?
     
  4. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    mwenye macho haambiwi tazama
     
  5. mdoe

    mdoe JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    I used to respect this dada alot.
     
  6. Mpagama

    Mpagama Senior Member

    #6
    Mar 11, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 115
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Duh, hata kama biashara ni matangazo hiyo sambusa angejaribu kuiwrap na tissue paper ili mteja awe anajiuliza "What next?". Sasa hivyo iko wazi imeshapigwa vumbi haifai tena kwa walaji!
     
  7. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #7
    Mar 11, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mbona ilishatoka humu muda mrefu hiyo snapu.
     
  8. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #8
    Mar 12, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Biashara ya Kondoo ni mkia!
    [​IMG]
     
  9. P

    Pomole JF-Expert Member

    #9
    Mar 15, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani huyu dada ni nani na anaimbia bendi gani???akitumbua alikiacha wazi bahati mbaya au makusudi?Hivi ni mke wa mtu kweli?
     
  10. King Zenji

    King Zenji Senior Member

    #10
    Mar 15, 2011
    Joined: Feb 18, 2008
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    :angry:
     
  11. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #11
    Mar 15, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kile si kipochi manyoya kile jamani? au sijaona vizumi mieeeeeee??????
     
  12. SHUPAZA

    SHUPAZA JF-Expert Member

    #12
    Mar 15, 2011
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 549
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mwanamuziki sio msanii
     
  13. DEVINE

    DEVINE JF-Expert Member

    #13
    Mar 15, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa hiyo mwanamziki ni nani?!
     
  14. DEVINE

    DEVINE JF-Expert Member

    #14
    Mar 15, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kinyaaa..!
     
  15. Zegreaty

    Zegreaty JF-Expert Member

    #15
    Mar 15, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 638
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    jamani huyu ni nani?:embarassed2::embarassed2::embarassed2::embarassed2:
     
  16. C

    Chee Member

    #16
    Mar 15, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu mwanamuziki anaitwa Amani!
     
  17. C

    Chee Member

    #17
    Mar 15, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu mwanamuziki anaitwa Amani
     
  18. samanya

    samanya Member

    #18
    Mar 15, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmmmmmmh, naona alibana budget kwenye nguo ya kuvaa kwa stage that's y akavaa top peke yake. Lakn ameumbuka coz ki2mbua kiko wazi na kimepigwa na vumbi na labda kimeshaingia mchanga.
     
  19. MduduWashawasha

    MduduWashawasha JF-Expert Member

    #19
    Mar 15, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 1,397
    Likes Received: 284
    Trophy Points: 180
    lazima mganga ndo anamwambia ukiimba uchi utavuta wateja zaidi.lakini pia yawezekana ni hii hali ya joto
     
  20. J

    Just i am Member

    #20
    Mar 15, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahaha hahahahaha jaman watu mna maneno!!!!!!!!!!!! eti kipochi manyoya
     
Loading...