Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii imekaaje??

Discussion in 'Jamii Photos' started by Babu Lao, Feb 14, 2011.

  1. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #1
    Feb 14, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mheshimiwa akiwa usingizini!!!
     

    Attached Files:

  2. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #2
    Feb 14, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Anasema alikwua kqwenye maombi mazito kuwaombea wabunge wa CDM
     
  3. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #3
    Feb 14, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Si mchezo amekesha TOT anaamkia kikaoni...............
     
  4. A

    August JF-Expert Member

    #4
    Feb 14, 2011
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,663
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    ana wawakilisha watu wa mbinga hapo
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Feb 14, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kweli hapo muwakilishi wamempata..kwenye kupokea posho that is!
     
  6. L

    Lwikunulo Senior Member

    #6
    Feb 15, 2011
    Joined: Jun 1, 2007
    Messages: 114
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nilipoona picha hii kwenye gazeti la Mwananchi la tarehe 10/02/2011 nilishindwa kujizuia kucheka kwa jinsi mwandishi alivyoiweka caption: 'TUKO PAMOJA: Mheshimiwa akifuatilia kwa makini mjadala bungeni...', it was hillarious indeed! Hata hivyo pamoja na hicho kuonekana kama kichekesho cha siku nikajikuta naboreka na kuchukizwa na tabia hii ya Waheshimiwa kuuchapa usingizi bungeni.

    Kilichokuja kunimaliza zaidi ni response ya Mheshimiwa kuwa katika picha hiyo alikua 'amezama kwenye maombi mazito ya kuliombea bunge' na wala hakulala kama ilivyodhaniwa. Nchi hii ina vituko jamani, hivi kweli mtu mwenye mzigo wa uongozi kwa watu wake utapataje usingizi kirahisi hata chumbani kwako??... sembuse bungeni!!?
     
  7. Barbie Maliposa

    Barbie Maliposa Senior Member

    #7
    Feb 15, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahahaha
     
  8. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #8
    Feb 15, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,943
    Likes Received: 351
    Trophy Points: 180
    Ukeshe kwenye kwaya na asubuhi mjengoni unategemea nini? Ndo alisema kua hakuwa amesinzia?
     
  9. Novatus

    Novatus JF-Expert Member

    #9
    Feb 15, 2011
    Joined: Jul 28, 2007
    Messages: 332
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mh. Regia Mtema alitoa kuwa kuwa bungeni ni sawa tudigrii moja au tatu ni sawa tu hata asiye kuwa nayo mwazo sawa maanake wengi hawaelewi wamekwenda mle kufanya nini
     
  10. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #10
    Feb 15, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Siyo kujiombea yeye mwenyewe!!
     
  11. P

    Pomole JF-Expert Member

    #11
    Feb 15, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa wabunge wanatufanya sisi wajinga,nani ambae hajui usingizi wa kulala na wa kuzama kimaombi!!!Unaliombea bunge wewe kama nani??Bungeni kuna muda wa kuomba dua kwa nini usiombe muda huo!!!Pole kwa waliompa KULA/KURA
     
  12. g

    geophysics JF-Expert Member

    #12
    Feb 15, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Uliyetuma picha hii naomba tujulishe hii ni ya Bunge lililopita au la sasa... Kama ni sasa lazima tuwasiliane na wabunge waangalie uwezekano wa kutoa adhabu kwa watu kama hawa.... Sisi tunakufa njaa watu wanakula pesa kwa kulala bungeni... It is not fair
     
  13. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #13
    Feb 15, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Alikuwa amechoka mno, kazi ya kuwaimbia wakubwa koo linakauka na inachosha
     
  14. P

    Pomole JF-Expert Member

    #14
    Feb 15, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We geo uko wapi?Hii picha ni ktk bunge hili lililoanza juzi!!!eti anajitetea kuwa hakulala ila alizama ktk maombi-awadanganye hao wafuasi wake!!sisi tuko macho.
     
  15. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #15
    Feb 15, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    hilo koo lake lina dalili ya kukauka au hata kusinyaa?
     
  16. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #16
    Feb 15, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    hahaaaa gwiji la kwaya hilo...kutwa anapiga rehersal
     
  17. m

    mtimbwafs Member

    #17
    Feb 15, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa mtindo huu uchakachuaji utaendelea tu!. Kwa kweli hapa dhana nzima ya uwakilishi haipo.
     
  18. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #18
    Feb 15, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,598
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Ahahahaaaaaaah!!!!
     
Loading...