Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hii imekaaje ya yanga sc

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Wizzo, Mar 30, 2011.

  1. Wizzo

    Wizzo JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 644
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    eti leo yanga na azam imekuaje embu 2julisheni
     
  2. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Yanga wameshinda 2 1, ila siku nyingine nenda moja kwa moja jukwaa la michezo...
     
Loading...