Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii Imekaaje Wapendwa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Dena Amsi, Jan 12, 2011.

  1. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #1
    Jan 12, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Kuna binti alikuwa na boyfriend wake lakini hawakufikia kuoana na waliachana bila sababu
    Jamaa akaoa msichana mwingine akaoa, wakaishi miaka karibuni 8
    Wakajaaliwa watoto 3 wakati anatarajia kupata mtoto wa 4 mama huyo
    akapata kifafa cha uzazi akafariki yeye na mtoto (RIP)
    Baada ya kukaa miaka miwili bila mke kwa bahati mbaya au nzuri
    akakutana na yule girlfriend wake wa zamani walieachana
    Akiwa hajaolewa wala kuzaa. Jamaa anamtaka amuoe hii imekaaje wapendwa??
    Kuna mapenzi kweli hapo au nikutafuta pumziko na kuondoa machungu?????
    Mie haijanikalia vyema kiukweli.
     
  2. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #2
    Jan 12, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Inategemea waliachana kivipi, ila upande wangu nisingemkubali
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Jan 12, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,776
    Trophy Points: 280
    bla bla tu.yani unaona umri unaenda na watu wa kukuoa hawajitokezi halafu ukatae? Mwe "! Labda sio ww
     
  4. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #4
    Jan 12, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Mmmmhh we Ivuga wewe kweli jamaa lilikutosa halafu lishachakachuliwa na watoto watatu ndo linanitaka tena hakiyamungu sikubali!!! Kama umri umeenda acha uende tu bwana kwa hili sitakubali
     
  5. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #5
    Jan 12, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Heri kuwa single kuliko kulamba matapishi lol:smile-big::smile-big:
     
  6. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #6
    Jan 12, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160

    Kabisa wangu maana duhh miaka nane si kidogo!!!
     
  7. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #7
    Jan 12, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145

    Ukisikia tairi la spea ndo hilooo kamkumbuka baada ya kufiwa! agrrr
     
  8. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #8
    Jan 12, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Tena naona sio spea mie naona ni reserve maana mpaka yote yaharibike ndo linakumbukwa?? Huyu mdada jirani yangu namuonea huruma
     
  9. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #9
    Jan 12, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145

    Maskini yani anajitafutia matatizo mwenywe huyo dada siku ya siku ndoa inacharuka atamlaumu nani!!Saa nyingine Mungu huwa anatuepusha na matatizo sema sie wabishi.
     
  10. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #10
    Jan 12, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kweli inategemeana waliachana vipi. inawezekana walishatambua makosa yalikuwa wapi na aliyekosea alisharegret. mi ningeangalia merit kama bado nampenda na amekuwa na mwenedo wa kuridhisha naweza kumkubali. watu hubadilika jamani tusikatae, furaha hutengenezwa na wapendanao na sio kitu cha kuchukuliwa kama vile kiko dukani. so wakiamua kuishi kwa kuheshimiana na kwa fuaha, wanaweza

    ila kamwe siwezi kumkubali mtu eti kwa vile tu umri umeenda. kama si mpango wa Mungu niko tayari kuishi bila ndoa maisha yangu yote na nitaona heshima na fahari kwa kuiheshimu nafsi yangu na kupokea kwa ujasiri kipawa cha Mungu bila kutetereka
     
  11. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #11
    Jan 12, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Mimi kiukweli kwa hili nisingekubali sababu nimemuuliza kuwa hivi hujui kuwa uliepushwa na kitu fulani mpaka jamaa hakukuoa wakati ule?? Leo unatakia nini??? Kuna kitu nyuma ya pazia ambacho mungu alikiepusha
     
  12. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #12
    Jan 12, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160

    Judith unaweza kutapika kuku, maini, kitimoto (hapa samahani), nk ulizokula then ukarudi kula tena??? No matter what bwana ulinitosa wakati ule leo unifate SIKUBALI
     
  13. TATIANA

    TATIANA JF-Expert Member

    #13
    Jan 12, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 3,667
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    inawezekana dada alikua bado anampenda miaka yote hiyo sasa anahisi ngekewa imemwangukia. Mimi binafsi no no no, crudi nyuma.
     
  14. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #14
    Jan 12, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Tatiana umenichanganya hapo Bluu na nyekundu
     
  15. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #15
    Jan 12, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mh! Mbona mtihani lol
     
  16. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #16
    Jan 12, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    Naye huyo miaka yoote hiyo nane hakuwahi kuwa na my love wake? yaan alikuwa free hadi jamaa arudi kufill gape tena? no! aendelee na aliyekuwa nae muda wote
     
  17. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #17
    Jan 12, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ikiiingia takatifu
    ikitoka haramu..SO USIKUBALI HARAMU...asi mshaachana jaman sa kikurejechasho nini?
     
  18. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #18
    Jan 12, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ahh jaman ebu pumzika kdg kucheza basi uchoki...?:smile-big:mimi ntapumzika pia kukonyeee..manake najua ungenishushua tu apo mbona we upumzik kukonyeeeeeeee
     
  19. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #19
    Jan 12, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Dena sidhani kama kuna mapenzi hapo,,kwani b4 alimuacha kwa sababu gani?


    :smile-big:hii smile ina ujumbe guess
     
  20. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #20
    Jan 12, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    hii tunaita busara....
     
Loading...