Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii imekaaje wana jf

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mbutalikasu, Jul 20, 2012.

  1. m

    mbutalikasu Member

    #1
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Napatwa na wasiwasi pale naibu wa spika anapomsaidia mwanasheria wa serikali kutoa ufafanuzi juu ya matusi yake dhidi ya tundu lisu hivi alichosema n/spika ndo alivyomaanisha =ag=kweli mie naona kama kamtusi live mh, tundu lisu wadau leteni mawazo tuchanganue
     
Loading...