Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii Imekaaje Wakuu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by zacha, Sep 6, 2009.

  1. zacha

    zacha JF-Expert Member

    #1
    Sep 6, 2009
    Joined: Feb 28, 2009
    Messages: 372
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Umekuwa na ugomvi wa muda mrefu na Demu wako ( Mchumba) ambao hata ukijaribu kusuruhisha lakini huoni dalili ya mtu kurudi kwenye mood yake ya zamani, so siku 1 mzee uko ofisini unapokea sms inasema " Kijana nimesikia unatembea na mchumba wangu na nimuda mrefu sasa naomba uachane nae haraka iwezakanavyo" from to Ex lover wa ...... so ukija kwa Mchumba yeye anakwambia ebwna mimi yule jamaa EX simfill kabisa yani hata nashangaaa kwani bado ananisumbua, muda huo huo jmaa anazidi kukufowardia ma evidency ya sms ktoka kwa huyo mhusika..............
    Yeye mhusika ( Huyo Demu ) kila unapo muuliza anakujibu usiwe na wasiwasi am urs wala mimi sina tyme na yule jamaaa tena ! kama ni ww, utafanyaje hapa!
    Thanks
     
  2. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ndio matatizo ya vijana wa siku hizi. Hamuoni mpaka mkutwe na mikasa si ndio?

    Sielewi unasubiri nini kubwaga manyanga.
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Sep 6, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,387
    Trophy Points: 280
    Yani wewe demu kakugeuza ***** na umemuachia?????????ha ha ha??ulichotakiwa kufanya ni kuwaita wote wawili wakueleze ukweli,,,,,waaache kuku enjoy........,na uwe tayari kwa lolote ikibidi kuachana na huyo mrembo.
     
  4. Keen

    Keen JF-Expert Member

    #4
    Sep 6, 2009
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 620
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    This sounds strange to me. First, you are in dispute with your fiancé-she doesn't seem to understand every piece of advice. Second, a former boy friend of her threatens you with sms. What are you waiting? "Msarau Mwipa Guu Ote Ndete" To me she is not the woman to stay with for the rest of your life. Someone who can't forgive!! She will frustrate you. You will surely go mad for no obvious reason.
     
  5. Mvina

    Mvina JF-Expert Member

    #5
    Sep 7, 2009
    Joined: Aug 2, 2009
    Messages: 999
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Huyu dem cyo achana naye kama ushahidi unao tena kwa asilimia zote unasubiri nn?
    Kwani umeambiwa ukiachana naye hautapata mwingine?
     
  6. RubenM

    RubenM Senior Member

    #6
    Sep 7, 2009
    Joined: Apr 15, 2009
    Messages: 131
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MAPENZI UNAWEZA KUITA KAMA SANAA,,HASA KWA WASIO NA MAPENZI YA UKWELI. Kama anasema si huyo ila ni wewe anaye ku feel,mbona sms zinatoka kwake kwenda kwa huyo Jamaa? akupe jibu. ila pia fanya utafiti ni kweli au jamaa ni mtundu wa ku make setup za matukio? take care ndugu yangu nowadays DEIWAKA zinatolewa kama mtu KUONA(HUKATAZWI KUONA).
     
  7. o

    oliver New Member

    #7
    Sep 8, 2009
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo demu hakufai kabisa ni kicheche. Angalia maisha yako yasije yakawa majuto hadi kufa.
     
  8. Hebrew

    Hebrew JF-Expert Member

    #8
    Sep 8, 2009
    Joined: Jul 3, 2008
    Messages: 486
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Jamaa huyo (ex wa demu wako) muongo na anataka kuwaharibia mambo ili yeye arukie mzigo!! Achana naye huyo ex wake na wewe tulia na demu wako!!
     
Loading...