Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii Imekaaje Wadau??

Discussion in 'Jamii Photos' started by Amavubi, Apr 10, 2012.

  1. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #1
    Apr 10, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,629
    Likes Received: 2,980
    Trophy Points: 280
    article-0-1261F7E4000005DC-770_634x475[1].jpg
    Hii imetokea nchini Cambodia.Baba amfunga mtoto wake kwenye mti mtaani kwa mnyororo na kufuli .Kisa hakwenda shule badala yake alikuwa mtaani kwenye internet cafe anacheza video game.Mtoto huyo mwenye umri wa miaka 13 alifungwa hapo mtini ili watu wamuone wamcheke na akome tabia ya kutokwenda shule.Majirani walipiga simu polisi na baba yake kukamatwa kwa kosa la child abuse.


    Hii haina tofauti na mzazi mwenye mtoto anaeshindwa kujizuia kutoa haja ndogo kitandani.Wapo wazazi wanaomdhalilisha mtoto kwa kumwanika hadharani watoto wenzake wamwimbie ''kikojozi,kakojoa na nguo kazitia moto''Wazazi wenye tabia hii mkome kabisa kwani hujui kwa kiasi gani unamdhalilisha mtoto wako na kumnyanyasa kisaikolojia.
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Apr 10, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,071
    Likes Received: 15,981
    Trophy Points: 280
    That's excessive.
     
  3. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,629
    Likes Received: 2,980
    Trophy Points: 280
    yaahh, yani ingekuwa wazazi wote wako hivyo....naona hakuna sheria ya mtoto huko, ya kwetu ya sasa ni kali zaidi kwa matukio kama haya
     
  4. Kaitampunu

    Kaitampunu JF-Expert Member

    #4
    Apr 10, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,603
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Baba huyo lazima atakuwa na akili za kigaidi!
     
  5. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #5
    Apr 11, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,629
    Likes Received: 2,980
    Trophy Points: 280
    si bure..............
     
Loading...