Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii imekaaje? Tunaelekea wapi? Jadili

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Edmund D, Feb 20, 2011.

  1. E

    Edmund D Member

    #1
    Feb 20, 2011
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  2. d

    dee Member

    #2
    Feb 20, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    siku za mwisho do not wonder
     
  3. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #3
    Feb 20, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Wangewaruhusu cause huu mchezo nahisi kule arabuni ndio kama kawaida vile ile mibasha ya kiarabu kama wanajua dini inakataza mbona wanauendekeza sana. sasa inabidi wale mafi yao tu,wawaruhusu tu hao wangese
     
  4. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #4
    Feb 20, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mh,tutaona mengi kabla ya Yesu kurudi!!:A S 13:
     
  5. CPU

    CPU JF Gold Member

    #5
    Feb 20, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
  6. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #6
    Feb 20, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Yah, hyo post imekaa kiushabiki zaidi. Ths z a crazy world bana, usibatize crap ya mtu mmoja kwa dini nzima. Mimi si Al-Islamiya, lakini sipendezi na ushabiki wa kidini hapa JF, afu kwani w3w3 unaumia kitu gani ati waislam au wakristu wakifanya vile? Mbona wewe mwenyewe, regardless dini yako, uko na midhambi kibao!
     
  7. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #7
    Feb 20, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    mnh makubwa hayo...kumbe hata waislamu nao wapo?
     
  8. E

    Edmund D Member

    #8
    Feb 22, 2011
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Si ushabiki wa kidini, ni kujadili kama mada nyingine, kama vile ushoga unavyosumbua makanisa mengi ya kikristo. Tatizo ni kuwa wengi ni simple minded, hamtaki kushirikisha akili na kujadili hoja, mnakimbilia mambo ya udini.
     
  9. Nailyne

    Nailyne JF-Expert Member

    #9
    Feb 22, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wonders will never end! effects ya mambo ya haki za binadamu na uhuru wa mtu kufanya anachotaka as long as long havunji sheria! wakisakamwa utaambiwa na wenyewe wana haki sawa kama binadamu yoyote yule despite ya hiyo tabia yao!
     
  10. LD

    LD JF-Expert Member

    #10
    Feb 22, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wanyama wa kufugwa na wanyama wa Mwituni wana adabu na heshima kuliko mwanadamu wa kizazi hiki kwenye swala zima la mahusiano na zinaa ya mwanadamu!!!!
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Feb 22, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,619
    Likes Received: 2,802
    Trophy Points: 280
    Hizi ni nyakati za mwisho.....
     
  12. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #12
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    bora useme wewe mabrouk,,,,
     
  13. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #13
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    bwana sikiliza nikwambie wewe leo hii kamchukue paka then umfundishe kukojolea chooni uone kama hatafanya,,, l-awal,,,,
    lapili,, kiupande wangu nionavyo mimi hii thread imewekwa hapa kudhalilisha uislam......na hao waliondika hii habari huko bbc sijui wapi pia ni hayo hayo,,, sasa basi la umuhimu la kujadiliwa hapa hakuna kila mtu atazikwa na shimo lake...hakuna atakaezikwa na asra wala sara hapa.... kama wao wameamuwa kumuas allah ni wao cha muhimu ni kutazama amal yako wewe unayokwenda nayo kesho akhera,,,, na ukumbuke tena kwamba ikaribiapo mwisho wa dunia hakuna dini itakayo tawala wala kusikika kama islams...remind dat,,,
     
  14. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #14
    Feb 22, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,546
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    sio nyakati za mwisho,sema nyakati za mikanganyiko na mikiki mikiki
     
  15. P

    Pomole JF-Expert Member

    #15
    Feb 22, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hewala,tawire, uwiiiiiiii
     
  16. E

    Edmund D Member

    #16
    Apr 11, 2011
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Binadamu si paka, so anatakiwa kuishi kimaadili. Mungu atulinde na uovu wa aina hii
     
Loading...