Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii imekaaje toka Igunga kusanyiko Dar?

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Lunyungu, Oct 8, 2011.

  1. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 135
    Wana JF nimeshindwa kuelewa kwamba sherehe kubwa imekuja kufanywa Dar badala ya Igunga.

    Pia CCM wana Wabunge 200 plus bado wanazunguka kuandamana juu ya wiz wa Igunga. Can anyone tell me kuna siri gani hapa Mmemsikia Nape akibwabwaja na wajinga wenzake eti Upinzani na kumwaga damu. Jamani hayo mambo yamekaaje? Umemsikia Nchemba anasema Chadema wasingaliweza kupata kura hata 1,000 bila ya kusaidiwa na Tume kweli hao waalimu ni 23,000 hapo Igunga ? Hii imekaaje ?
     
  2. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,437
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    maana yake ni kwamba wananchi wa Igunga ni ******* tu.
     
  3. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Achana nao hao CCM. Wameishiwa na kusema na pia wanaishiwa mbinu za kuiba kura.
     
  4. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Fedha inaongea ie ufujaji wa fedha za walipa kodi kwa mgongo wa chama
    Yaani wameona Igunga sio sehemu ya kufanya sherehe ukiona ivyo wanajua hawakubaliki kule as wameforce king
     
  5. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #5
    Oct 8, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    CCM ni janga la taifa tunapaswa kupambana nalo kwa nguvu zetu zote.
     
  6. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #6
    Oct 8, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    wajinga ndio wali wao wapiga kura Igunga wenye nchi washeherekea dar
     
  7. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #7
    Oct 8, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,600
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    wamedanganyika wasubiri ahadi za Maji toka ziwa Victoria na daraja toka kwa Waziri Magufuli, wataendelea kusota walipewa ubwabwa wao kuhongwa so hawahitaji kufanyiwa sherehe....ingawa kura wamepiga wao
     
  8. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #8
    Oct 8, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ujue kuwa Igunga ilikuwa ni zaidi ya uchaguzi, lakini jibu lako ni simple kabisa wanataka kuuthibitishia umma kuwa chama bado kina nguvu ya kuweza kushinda hata chaguzi nyingine.
     
  9. N

    Ngoiva Lewanga Senior Member

    #9
    Oct 8, 2011
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nape alikatazwa kukanyaga igunga na rostam.
     
  10. k

    kajunju JF-Expert Member

    #10
    Oct 8, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    sherehe hii wasingefanyia igunga. wanggezomewa sana.wameleta kwa watu wa dar waliochoka, wanaoshindia chips dume na wakawapa buku mbili hadi tano wakakusanyika.watu wa igunga wametumiwa kama used co...nd..mss
     
  11. mwanapolo

    mwanapolo Senior Member

    #11
    Oct 8, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wameifanya hiyo sherehe Dar sababu upelelezi wao umegundua kumbe Igunga hawana sapoti kabisa, pia waliona kuna dalili ya kupopolewa mawe, kwani wanaigunga ndo wamestuka sasa kuwa hata mgao wa chakula cha njaa umekata.
     
  12. MKANDYA

    MKANDYA Senior Member

    #12
    Oct 9, 2011
    Joined: Aug 12, 2009
    Messages: 165
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii ni kukuonyesha kuwa huyo mbunge si wa Igunga, hivyo wana Igunga wameliwa. Watamwona tena wakati wa uchaguzi.
     
  13. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #13
    Oct 9, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    ukiona watawala wanaacha shughuli zao na kukutana juani kujipongeza kwa kushinda kwa asilimia sita, kwenye jimbo ambalo ni ngome yao, tena kwa kutumia mabilioni, bunduki na kutia wake za watu, bsi ujue kuna shida kubwa ya kiutawala

    Ombwe lililopo linaweza kumalizwa kwa bakora, laikti wangejua mitaani kwetu vijana wana hasira sana, wangekaa kimya tu na kujenga taifa

    na mzee wa karolite (Nape) nadhani hajui anachofanya, ana mawili tu, either awe na exit ya nchi iko sawa au ajiandae kuoga mafuta ya taa kwa kauli zake chafu.... he has to learn kwamba internal energy among tanzania youths is unbearable
     
  14. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #14
    Oct 9, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    well said, sasa wanaosha vyombo, pilau limeisha na serikali imerudi kwao
     
  15. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #15
    Oct 9, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hali ya CCM Igunga ni mbaya sana, hadi sasa wajumbe 18 wa ccm wamejiuzulu, wananchi wenye njaa wanasubiri mahindi ya msaada Machemba na watu wake hawaonekani tena, ofisi za ccm zimefungwa wakihofia hasira za wananchi. Igunga siyo salama kabisa kwa mbunge mpya wa ccm.
     
  16. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #16
    Oct 9, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Pesa wanazotumia kusheherekea ushindi wa igunga bora wangeenda kuwajengea visima vya maji na mashimo ya choo.

    Wana Igunga wenyewe wamerudi kwenye maisha yao ya kila siku ya kutaabika kwani pombe walizobadilishana na kura zao zishawaruka kichwani sasa na nyama walizokula ndio hivyo tena wasubiri uchaguzi ujao.
     
  17. RR

    RR JF-Expert Member

    #17
    Oct 9, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    uzuri ccm hawana kitu kinachoitwa soni...wala hawaoni tatizo.
     
  18. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #18
    Oct 9, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tumwachie Mungu tu
     
  19. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #19
    Oct 9, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kwenye hizo sherehe, Rostam alikuwepo?????????????
     
  20. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #20
    Oct 9, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,354
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Igunga walishapewa pilau yao na pombe saivi ni zamu ya maeneo mengine.
    Kaeni mkao wa kula.Watu wote lazima mpate pilau.
    CCM YAJENGA NCHI.
     
Loading...