Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii imekaaje? ni facebook au hipsbook?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by raffiki, Oct 16, 2011.

  1. r

    raffiki Senior Member

    #1
    Oct 16, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani mie kuna kitu sifurahishwi nacho sijui wenzangu mnakionaje?kitu hicho ni kwamba facebook ni tandao wa kijamii na mawasiliano na kunganisha watu, lakini kuna baadhi ya waru wamegeuza sehemu za kuonesha maumbile yao ya hips na mengineyo.hawa tuwachukulie vipi?mwenye busara ufikiri kabla ya kutenda.
     
  2. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Aaaaah! sihusiki hapa.
     
  3. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #3
    Oct 16, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Lile ni Danguro mdogo wangu!
     
  4. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #4
    Oct 16, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Kuna tofauti kati ya Jf na fb. Fb kwenye id & pcs is more transparent compare to Jf.
     
  5. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,227
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    Kule kumejaa uzinzi tu, mi niliwahi kusema hapa watu wakanisakama sana kwamba wanatangaza biashara zao ohh mimi ndio sijui matumizi ya kule lakini nina watu karibu 20 ambao wanalia na FB ama wamechukuliwa mademu zao ama mabwana zao thru fb...nina vijana pia nawafahamu wameshalala na mabinti tofauti tofauti zaidi ya 20 kutoka humo humo fb...kule hakufai ni ushenzini..
     
  6. r

    raffiki Senior Member

    #6
    Oct 16, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaani taabu tupu, nakubaliana na wachangiaji kweli hili linageuzwa soko huria la danguro....sijui wanaona wakuonesha maumbile yao ndio uzuri???mie nawashangaa hata wanaume na wanawake wanaochukua wapenzi wa deisgn hiyo humo hivi msichana mrembo na mzuri ni hadi aanike maumbile yake ndio apate mwanaume mi nafikiri huyo ndio sio mrembo na hana mvuto anapoishi, kusoma au afanyapo kazi .....nafikiri tusichoke kuwasema
     
  7. P

    Pawaga JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 685
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    ngoja nipaste maelezo ya raffiki kwny wall kule fb nadhan wanaweza kukoma
     
  8. m

    mkalagale Member

    #8
    Oct 16, 2011
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi hii mada kwa nini msingeipeleka huko huko fb naona ni ujinga kuiongelea hapa
     
  9. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #9
    Oct 16, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Malimbukeni tu hao biashara matangazo wa kuu
     
  10. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #10
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    facebook kwa masharobaro na masharobaby.
     
  11. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #11
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,029
    Trophy Points: 280
    tpuuu...!!
     
  12. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #12
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    uwe una fumba macho
     
  13. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #13
    Oct 16, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Sababu kila swali linaweza kuongelewa hapa hapa. Naona hii topic iko soooo interesting kwa maana ya kwamba Facebook iko "person oriented". unakua rafiki wa mtu kutokana na umbo lake, marafiki zake, satatus yake, activities na interest zake etc. Hapa JF unakua rafiki wa mtu kufatana na michango yake na sometimes avatar yake (Waulize the Boss na The Finest...). Interesting...
     
  14. gozo

    gozo JF-Expert Member

    #14
    Oct 16, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Login...www.facebook.com..please wait...loading....
     
  15. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #15
    Oct 16, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mhhh naona hao marafiki zako ndio wanaoweka hips, kuna wengine fb imetukutanisha na marafiki wa chekechea, ni namna ya mtu anavoamua kuitumia mwenyewe
     
  16. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #16
    Oct 16, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    ati unasemaje? Wenye akili timamu hawako huko. Li mtandao gani halina privacy na kila ufunguapo unakuta watu wanadate tu. Nothing to learn in that thing. Polee kwa kuwa very concerned mkuu. Mle wamejaa watoto wa primary and sec school ndo maana unaona hayo mambo.
     
  17. NEW NOEL

    NEW NOEL JF-Expert Member

    #17
    Oct 16, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 818
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    Sidhani kama FB ilianzishwa kwa maana mbaya. Ila tu inaonekana mbaya kutokana na jinsi watu wanavyoitumia. Watu wanapaswa kutambua kuwa FB,Twitter,My space,n.k yote hiyo ni mitandao ya kijamii. Na watu wapo huru kuitumia au kutoitumia.
    Unapoona watu wanatumia FB kuonyesha maumbile yao au kufanya yale yanayokuchukiza hilo ni juu yao.
    Kumbuka FB inatumika na makampuni mbalimbali na hata Taasisi mbalimbali duniani kwa ajili ya matangazo na mawasiliano na wateja wao.
    Kumbuka kuwa Rangi nyeupe kwa watu wengine inamaanisha harusi na kwa wengine ina maanisha msiba.
     
  18. Kwamex

    Kwamex JF-Expert Member

    #18
    Oct 16, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nenda fb, aliyeweka maumbile yake ya hips na mengineyo mu'inbox' mpe elimu, haelimiki muondoe kwenye list ya marafiki zako. Fb kwangu iko poa kwa sab ya misingi nliyojiwekea kulinda heshima yangu.
     
  19. r

    raffiki Senior Member

    #19
    Oct 16, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    wewe ukipost habari zako sijui unampenda nani..au girlfriend wako sijui kafanyaje...ooohh unategwa na housegirl wako..hua inamaana gani kuleta hapa si ungewambia wenyewe au kupeleka kwenye familia zenu?sasa issue ya fb hapa ni ili watu wajadili unaweza kusupport wanaofanya hivyo au kushauri wajirekebishe kwa hoja,sio kuseme ipelekwe kule kwani kule kuna discussion kama JF bila kua marafiki..wee vp??kama hauna la kuchangia post soma upotezee
     
  20. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #20
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,029
    Trophy Points: 280
    unayoyaandika yanaweza yakamfanya mtu atapike.
     
Loading...