Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii imekaaje ndugu zangu sana sana wale wanaojali nchi yetu??Ati Waziri anagoma kujiuzulu????Kunani!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kahaluaJr, Apr 22, 2012.

  1. k

    kahaluaJr Member

    #1
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwanza kabisa nasikitika sana kusikia kauli za Jakaya Kikwete ati ni upepo tu utapita kwa maana hiyo anawafanya Mawaziri wake watembee kifua mbele.Hii sasa moja kwa moja inadhihirisha kuwa Jakaya Kikwete ndio kiongozi wa Ufisadi nchini pia mpaka hapa ndio tunaamini aliyosema Edward Hossea kuwa Kikwete anawakingia kifua mafisadi wasishitakiwe hii haijatulia kabisa kwa jinsi Kikwete anavyofanya, Kikwete anatakiwa asome alama za nyakati kuwa nchi hii sio yake so wanachoamua wananchi through kwa Wabunge wao waliowachagua ni kwamba moja kwa moja ni sauti ya wananchi.Sasa mtu kama Cril Chami ati anasema wananchi wafanye tathimini waone kama ana makosa then kama wataona kama ana makosa basi atajiuzulu hii kauli ni dhaifu sana,hana hoja kaabisa.
    Hapa pia kwa Mkulo kuwa nje ya nchi haimaanishi ati hawezi kuaandika barua ya kujiuzulu,kwani yuko nje ya Dunia kiasi kwamba hawezi kuandika,lazima nae atoke
     
  2. Asnam

    Asnam JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 4,271
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    tatizo sio kujiuzulu sababu ni ulaji ndio unawazuia kuachia ngazi unachezea kukaa kwenye STK mpya, viyoyozi na bata.
     
Loading...