Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii imekaaje? Mtoto wa Kigogo na Kilimo kwanza

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by LoyalTzCitizen, Feb 17, 2012.

  1. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #1
    Feb 17, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wakuu poleni na kazi kwanza. Leo kuna kitu kimenisumbua kichwa yangu sana baada ya kuona hii kuhusu project ya Kilimo kwanza, cha kushangaza ktk ile pdf yao yenye orodha ya majina ya watakaokuwa au waliokuwa involved kulikuwa na categories nyingi tofauti tofauti tu, ambapo majorities ni Government officials, body directors, Big business Executives , Managing Directors and general managers, chairmens etc which to me it does make sense.

    LAKINI kilichoniua ni kuona jina la mtoto wa kigogo ktk ile list huku akiwa na tittle ambayo haiendani na wengine wote walio orodheshwa. Hivi hiyo imekaaje wakuu?

    Check it below, to view the whole list go to
    [​IMG] Pg 33 on this https://docs.google.com/viewer?a=v&q=cache:25G-FnMU98kJ:www.tnbctz.com/index2.php?option%3Dcom_docman%26task%3Ddoc_view%26gid%3D119%26Itemid%3D117+dr+medard+geho&hl=en&gl=uk&pid=bl&srcid=ADGEESgqPqq8HXKC7ZmGybzclnN6FjC-UQKGwPw-1y50ZPUXFdVQKUP5z4Sgk7D05Oytm_G5RGnt0kr7fYS94qp-o2ELZY4JHM3qzI5W46bP4aqPlynUgTUZoiCm6bEvhJgzVQE367nl&sig=AHIEtbQnt6354WkuyoykFHN7Cc1TVCMJdw
     
  2. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #2
    Feb 17, 2012
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Your link is too general. can you be specific?
     
  3. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #3
    Feb 17, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    Feb 17, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    tafuta utamuona, i found him after half hour

    Ila mimi naamini ukishaona delegates wote hao, tayari unajua the product wont be a success or a huo ni msafara wa mamba uliokusanya kenge wengiiii lakini wanaokula wachache mno

    nimeshangaa kidogo kuona kama profile yake iko very ectopic kulinganisha na wengine waliopo
     
  5. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #5
    Feb 17, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,082
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    Kwani yupo kwenye category ipi? Uswahili ungekuwa umeshasutwa!!!
     
  6. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #6
    Feb 17, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Yeye yupo page number 33 na jina number 10 mkuu status ni Legal adviser.
     
  7. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #7
    Feb 17, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    You are right mkuu! you can tell, kabisa this is not right. Kweli Tz ni shamba la bibi.
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Feb 17, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    kilimo kwanza hakijafa tu?
     
  9. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #9
    Feb 17, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kwa kuangalia hiyo listi ya hao delegates naona itakuwa tayari ishakufa duh! maana wote ni walewale, aaaahh! Mungu ibariki Tz.
    By the way hiyo listi ni ya 2009 though.
     
  10. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #10
    Feb 17, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Si ungeandika tu kwamba una mashaka na Jina la Ridhiwan Kikwete kuwemo kwenye mpango wa Kilimo Kwanza. Sasa unasumbua watu kueleza jambo kwa njia ya mzunguko kisa nini hasa. UNAOGOPA?
     
  11. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #11
    Feb 17, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,374
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Mkuu mbona sikuelewi kwa sababu huyu kijana ni employee (Legal Officer) wa hiyo legal firm IMMA advocates, umesahau sakata la EPA nini??????

     
  12. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #12
    Feb 17, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hapana sina nidhamu ya uoga na ni kwa nini niogope kitu ambacho kipo wazi na mpaka nimetoa source na jina lipo, nadhani ni the way nimechagua kutuma ujumbe tu mkuu.
     
  13. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #13
    Feb 17, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hiyo njia uilyoitumia ni ndefu mno na ninaomba next time usiitumie, kwani watz ni wavivu sana wa kusoma hivyo unaweza kuwaacha njiani na ujumbe unaokusudia kufikisha usifike!!
     
  14. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #14
    Feb 17, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tatizo ni CCM!
     
  15. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #15
    Feb 17, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Naona wanaotoaka Mkoa wa Kagera wote wligombea kupitia ccm katika stage fulani fulani
     
  16. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #16
    Feb 17, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kilimo kwanza ni deal la mafisadi wala halina uhusiano wowote na kilimo cha watanzani! wanatumia mradi huu kugawana fedha za nchi!!!!
     
  17. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #17
    Feb 17, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hivi wabunge wa upinzani ni kwa nini hawatolei macho huu mradi na kuuhoji!? au na wao wamo ngoja nihakiki listi tena! it's appalling.
     
  18. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #18
    Feb 17, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Thanks mkuu, nimekuelewa ila nilikusudia sana ku desplay listi ili readers wapate picha halisi kwa kuona na majina mengine na nafasi zao na hatimaye kuelewa zaidi ninachomaanisha.:poa
     
  19. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #19
    Feb 17, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hivi humo ktk listi hakuna wafuasi wa CDM kweli! Mkuu you might be right! :shock:
     
  20. kakakuona40

    kakakuona40 JF-Expert Member

    #20
    Feb 17, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kila zama na kitabu chake!
    subiri na wewe zama zako!
     
Loading...