Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii imekaa vp?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Geza Ulole, Jan 17, 2012.

  1. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #1
    Jan 17, 2012
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,086
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    kama JK anahudhuria huko kwenye mazishi ya Mh Mtema, na pia nina uhakika Rais wa mioyo yetu atakuwepo? Je picha litachezwa vp maana hamna uwezekano wa maziko kufanywa mara mbili...Je watapishana? Mie naomba Rais wa mioyo yetu ashikilie kamba asijibarague kama nafsi yake haijiskii maana tunajua sababu ya yeye kukataa kumtambua JK kama Rais halali! Ni hayo tu ukizingatia mpaka leo hii hatujapewa idadi kamili ya kura zilizohesabiwa uchaguzi 2010....! Hatutaki ile falsafa ya "hata mkisusa mie ndio Rais" itimie na kuridhisha nafsi ya JK...
     
  2. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #2
    Jan 17, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Mbona sijaona kiti ilichokalia hiyo mada yako. Kama vipi piga picha ya mkao and then ndo nitachangia.
     
  3. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #3
    Jan 17, 2012
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Yaani watu wengine HEWA kabisa! Tupo tunaomboleza unatubagua kwa misingi ya kisiasa! Hivi wewe ni mtanzania kweli?,kiumbe cha ajabu! Jinga kabisa!
     
  4. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #4
    Jan 18, 2012
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,086
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo ukiwa kwenye msiba ndipo ubadili msimamo wako sio? ndo maana watu kama nyie mnanunuliwa kwa kanga na t-shirts
     
Loading...