Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii Imekaa vipi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Lengeri, Jul 27, 2010.

  1. Lengeri

    Lengeri Senior Member

    #1
    Jul 27, 2010
    Joined: Jul 3, 2009
    Messages: 180
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni mapema ya asubuhi ya ijumaa unawahi mzigoni njiani unakutana na mtoto wa kike mzuri amejaajaa anatembea kwa pozi kuelekea kituo cha daladala, unaona isiwe nongwa unaamua kumpa lifti, hajivungi anaingia garini nawe unang'oa mchuma. katika maongezi unagundua yupo customer care kwenye kampuni moja ya simu hapa mjini. unaomba date jioni bila matata unakubaliwa. Jioni unachomoka mzigoni unampitia mtoto huyo kiwanja flani mnapata dinner ya kiaina, stori na bia mbili tatu, anaomba ofa ya Mzalendo Pub kwa jide huna haraka unampleka mnasakata rumbha hadi mida flani anadai amechoka unachomoka nae hadi nyumba ya wageni unapiga mzigo hadi asubuhi, kumbuka hapo hujamtongoza hii imekaaje wadau!!!!!???
     
  2. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hahahahaha!
    so far ni CUSTOMER CARE.....!
    i expected the same
     
  3. RR

    RR JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Kafundishwa kujali wateja.
     
  4. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #4
    Jul 27, 2010
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,176
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Pole mkuu, JINI hilo!!!!
     
  5. Ramthods

    Ramthods JF-Expert Member

    #5
    Jul 27, 2010
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 496
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Hivi kuna haja ya kuuliza imekaaje? Mtu yeyote mwenye akili timamu anajua hii imekaaje!
     
  6. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #6
    Jul 27, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Imekaa kimalayamalaya, huenda ni binti wa biashara we una ng'ang'ania ni customer care wa kampuni fulani ya simu hahaha....
     
  7. hope 2

    hope 2 Senior Member

    #7
    Jul 27, 2010
    Joined: Apr 28, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole kwa kuibuka na ngoma, usisahau kuandika wosia kwa familia yako..
     
  8. K

    Kamarada Senior Member

    #8
    Jul 27, 2010
    Joined: Jul 24, 2010
    Messages: 133
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mkuu wew Vp, ishu umeitengeneza ww then unauliza ati imekaaje ! Nadhani vile ulivyo mkubalia kwa yote, naye akaona ni vema na haki akutunuku kwa ukarimu wako. Angechomoa ungetuambia kuwa amekuchuna, mind " ..kumnyima ntu penye kitu ninacho naona sambi sana..."
     
  9. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #9
    Jul 27, 2010
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Pole sana....! Wote wawili ni wale tunaita 'samaki hapishi chambo'
     
  10. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #10
    Jul 27, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    How old are you????!!!!!!!!! We kutongoza unadhani ni kufanya kitu gani?????????
     
  11. j

    jasaiji Member

    #11
    Jul 27, 2010
    Joined: May 17, 2008
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    DDUUH naona mli practice Tangazo la vunja ukimya, Zali la mentali hilo
     
  12. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #12
    Jul 27, 2010
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,969
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    We ulitongozwa?! Hamjatulia wote..Tena mafagio ya jiji!!!
     
  13. malisak

    malisak JF-Expert Member

    #13
    Jul 27, 2010
    Joined: Mar 16, 2006
    Messages: 423
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 80



    jamani si ni CUSTOMER CARE so amewajibika
     
  14. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #14
    Jul 27, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Aziniye na mwanamke hana akili kabisa, anafanya jambo litakalomwangamiza nafsi yake
     
  15. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #15
    Jul 27, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,014
    Likes Received: 337
    Trophy Points: 180
    kaka hapo umekutana na changu aliye katika kivuli cha kampuni ya simu na amekupa mbunye baada ya kughalamia hizo out na kuna kitu hujaeleza ulimpa posho kiasi gani (kifulia chupi) mwisho wa siku
     
  16. malisak

    malisak JF-Expert Member

    #16
    Jul 27, 2010
    Joined: Mar 16, 2006
    Messages: 423
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 80
    wewe hebu punguza utamu nop ukali wa maneno hapo
     
  17. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #17
    Jul 27, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Swali sahihi ni WEWE uliye ainishieti na kufanya naye haya Umekaaje??...:A S angry:...:A S angry:
     
  18. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #18
    Jul 27, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    heee leo umenipa raha, au anadhani kutongoza lazima i luv nyingiii....mbona mie ndo style ya kutongozwa niliyokuwa natongozwa nayo enzi hizo. kwanza mie mtu alikuwa akianza ohh nilikupendaga sana...ohhh unajua kimepanda kimeshuka hapo ndio mwisho wake, kaka ndio ustaarabu/utaratibu mzuri wa kutongoza kama hujui...kilichotofati ni hiyo mliyochomoka kirejareja hapo....vinginevyo hiyo date ndio mtongozo wenyewe.
     
  19. Nyuki

    Nyuki JF-Expert Member

    #19
    Jul 27, 2010
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    kwani alipomshusha asubuhi na kumpitia jioni si aliiona ofisi yake au?!!!!!!!!
     
  20. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #20
    Jul 27, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kakague kule juu. Yaani jamaa amenikumbusha mambo ya shule za msingi na sekondari kaaaaaaaazi kwelikweli.
     
Loading...