Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii imekaa vipi BONGO??????

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mu-sir, Dec 2, 2010.

  1. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #1
    Dec 2, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Wadau kuna hili swala la kualika wasanii kutoka overseas kuja ku perform kwenye show za hapa bongo na wanachota mapesa kibao lakini hata kama wakifunikwa na wasanii wa bongo bado mbongo atalipwa kidogo tu akagange njaa. Mbona wenzetu wa Nigeria sijawahi kusikia wanaalika wasanii kutoka nje kwenye shoo zao why bongo tu. Wanachota pesa kibao na kuliko wabongo wakati wabongo sometimes wanafunika. Au hatuthamini mziki wetu? Na je tunaujenga au ndo vile tunawatangazi wa kwao? Nawasilisha.
     
Loading...