Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ilikuwa siku ngumu kwangu!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Bushbaby, Jun 22, 2012.

  1. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    mawazo.JPG


    Hii siku kweli ilikuwa ngumu sana....nilikuwa nasubiria mke wangu ajifungue, nilichanganyikiwa...hapa ni ofisini sikuwa najua nilichokuwa nafanya...hii picha nilipigwa na wenzangu bila hata kujua!!! Namshukuru Mungu alijifungua salama.....kweli mtoto anayemdharau Mama yake anafanya kosa kubwa sana!!!
     
  2. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2012
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Na huo moyo wa kukaa ofisini ulikua nao...!! wengine hatutoki mlango wa Labour
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,789
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    yesuuuuuu......habari bana....
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Jun 22, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    mwenzio niliingia labour room mpaka wife alipojifungua, toka siku ile aisee tupo km mapacha, namheshimu sana wife ni vile tu mama yangu alifariki nikiwa mdogo sana kweli ningempa na yeye zawadi kubwa tu. nawaheshimu sana akina mama, yale masaa niliyokaa pale mpaka mtoto anatoka km huna mungu mh! Kweli namtafutia wife surprise ya kufa mtu.
     
  5. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #5
    Jun 22, 2012
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nkiki maee!
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Jun 22, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Sasa mkuu ulikuwa umekomaa ofisini badala ya kwenda chumba cha labour kumsaidia mwenzio kupush
     
  7. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #7
    Jun 22, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Kwa nini iwe ngumu??? ungejifariji kwa kukumbukia majamboz yaliyopelekea mkeo aende labour!
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Jun 22, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,789
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    a a....mmbanu.......
     
  9. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #9
    Jun 22, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,789
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    leka tupu....mbeo yalema.....uralu lo kunu koru.......
     
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    Jun 22, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Hongera kwa kupata mtoto kaka. Furaha ya huyo baby ukizubaa mwakani mwezi kama huu unarusha picha nyingine kama hii.
     
  11. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #11
    Jun 22, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    mi nashangaa wakati wanapachika walipeana ushirikiano kwa nini sasa anamtelekeza mwenzie chumba cha labour alafu yeye yupo kwa mkoloni
     
  12. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #12
    Jun 22, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    kaka pole na hongera sana kwa kupata mtoto. askwambie mtu kuzaa hasa kwa njia ya kawaida jamani kunatisha. yaani mpaka mtoto atoke kazi inakuwa kazi, ukimuona mama yeyote aliye zaa muheshimu sana manake that is the last thing some one can do just for the sake of somebody else. Mothers tend o risk their lives just for the sake of their lovely kids some of them die on the way or some are subjected to physical impairment and some wanapita salama. As a return watoto wengine si wakike wala kiume wana geuka na kuwa mbogo, wakaidi , jeuri na hata kuwapiga na kuwadhaliaalisha mama zao.

    anyway maisha ndivyo yalivyo ila ukweli akina mama tunapita pagumu sana, Mungu tu ndiye huwa mlinzi na tegemeo letu.

    binafsi hata yale maneno yenye lugha za utusi za kuelekeza kwa mama huwa sizipendi hata kidogo. Bahati mbaya sana akina kaka na baba wanapenda kweli lugha hizi ila laiti mngelijua thamani ya hicho mnachokitukana na kazi yake msinge kitaja hovyo. Yaani kutaja ya mama imekuwa ni kawaida asana kama vile kutaja jicho au mkono cha ajabu ya baba iko sirini inaheshimiwa haitajwi halafu hii hii ya mama ipitishe mtu aje awe raisi wako, mwl wako, dr wako mchungaji nk kweli hii ni haki?

    nisamehewe tu kwakua nimeingia chaka na siyo mahali pake ila mtoa mada amenikumbusha mbali sana na naona uchungu sana juu ya hili. Mimi ni mtu poa sana ila ukitaka kuona sura mbaya ya kwangu nitukane kupitia ya mama ama nikuskie ukimtukana mtu ya mama.
     
  13. luvcyna

    luvcyna JF-Expert Member

    #13
    Jun 22, 2012
    Joined: Feb 24, 2009
    Messages: 880
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 45
    wenzio tulifungua hadi mikanda na vifungo kwa propaganda za manesi eti mama asifunge fundo kwenye kanga.
     
  14. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #14
    Jun 22, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Mimi vipindi kama hivyo nilikuwa natumbukiza BINGWA kwa wingi kwa tahadhari ya chochote kitakachotokea!
     
  15. luvcyna

    luvcyna JF-Expert Member

    #15
    Jun 22, 2012
    Joined: Feb 24, 2009
    Messages: 880
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 45
    Lema huyuhuyu Preta!! au!
     
  16. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #16
    Jun 22, 2012
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hebu mjini komredi hapa chini lol
     
  17. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #17
    Jun 22, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mkuu ofinisi hapakukalika nikatoka kwenda kukaa mlango la Labor...mtoto alipolia niliruka kama mwenda wazimu!!
     
  18. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #18
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Katika majukumu ambayo wanandoa wamegawana katika kuipata familia na kuilea familia n.k hili ndiyo jukumu la muhimu na GUMU sana ambalo walipewa na MUNGU kinamama pekee yao walifanye. Hata ukijifnya kumhurumia vipi huwezi kufikia uchungu wa masaa kadhaa wanayokumbana nayo kina mama. Kina MAMA oyeeeeee
     
  19. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #19
    Jun 22, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Njoo upige bakuli la Subu Preta baridi uisikilizie kwenye radio....ha ha h apole sana!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #20
    Jun 22, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mkuu Fidel80 hizo nguvu nilikuwa nazo sasa?? halafu kuna jamaa waliniogipesha kuwa nienda wife anaweza anirarue kutokana na maumivu aliyokuwa anapiti...wakanipa mifano mingi...jamaa mmoja alivutwa Pu*mb* na Wife wake kidogo atoke nazo...mwingine aligigwa kibao mpk akadondoka chini....mwingine aling'atwa sikio n.k nikaogopa kwenda!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...