Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ilikuwa ni Timu ya Soka ya Taifa(TAIFA STARS) ya mwaka gani?

Discussion in 'Sports' started by Mtumpole, Jun 1, 2012.

  1. Mtumpole

    Mtumpole JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,355
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Ebu sikilizeni iki kibao pamoja na kuwa na mapungufu ya idadi ya wachezaji waliocheza kutokana na mtangazaji(mwimbaji) akiwataja ni 16.

    Huu wimbo uliimbwa kwa ajili ya kuwaomba wachezaji wa Timu ya Soka ya Taifa wasijiuzulu warudi kwenye timu ya Taifa (Taifa Stars).
    Hii ilikuwa ni timu ya Soka ya Taifa ya mwaka gani na ni nini kilichosababisha wachezaji waliotajwa kwenye huu wimbo kujiuzulu kuichezea Timu ya Soka ya Taifa?


    Wachezaji waliokuwa kwenye hiyo timu ni
    01. Iddi Pazi
    02. Kiwelo Mussa
    03. Said George
    04. Athumani Maulid
    05. Athumani Chama
    06. Ahmed Amasha
    07. Ramadhani Lenny
    08. Mohamed Adolf
    09. Octavian Mrope
    10. Makumbi Juma
    11. Peter Tino
    12. Charles Borniface
    13. Lila Shomari
    14. Hillal Hemed
    15. Selestine Mbunga na
    16. Zamoyoni Mogela

    Makocha inaonekana walikuwa ni
    01. Abdul Wakati Juma na
    02. Joel Bendera
     

    Attached Files:

  2. asrams

    asrams JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 3,053
    Likes Received: 494
    Trophy Points: 180
    Duh! Kikosi hatari hicho. Hapo hatumwi mtoto in fact ni kama " barcelona" ya sasa hvi vile


    Sent from my NOKIA 3310 using Tapatalk HD
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    Jun 2, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Mwanzoni mwa miaka ya 80.
     
  4. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #4
    Jun 2, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Performance yake ilikuwaje kimataifa?
     
  5. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #5
    Jun 2, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Unafikiri walikuwa wanauza chai kama wachezaji wenu wa enzi za hawa kina Paulsen wenu(Jan na Kim)...jamaa walikuwa wanapiga kazi tena kipindi hicho mpira haukuwa na fedha kama kipindi hiki,kipindi hicho morale ilikuwa inatengenezwa na uzalendo halisi,siyo kipindi hicho hela za kumwaga hlf bado wachezaji wanarukaruka tu uwanjani...watu wana budget ya 23 billion kutoka kwa wafadhili halafu leo wanabebeshwa kapu la magoli kule abidjan,is this fair kwakweli si ufujaji wa hela tu.
    Kwa kujibu tu swali lako....ninapoliona jina la Peter Augustino au Peter Tino kama alivyokuwa amezoeleka na wapenda soka wa Tanzania basi najua 1 kwa 1 kuwa team ya kipindi hiki ndo ilitupatia ile nafasi 1,(only once) ya kwenda kushiriki kwenye kombe la mataifa ya africa,kwasababu nakumbuka Peter Tino ndo alikuwa mfungaji wa lile goli.
     
  6. asrams

    asrams JF-Expert Member

    #6
    Jun 2, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 3,053
    Likes Received: 494
    Trophy Points: 180
    Nakubaliana na wewe 100%


    Sent from my NOKIA 3310 using Tapatalk HD
     
  7. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #7
    Jun 2, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Mkuu ile na Tenga alikuwepo, na jamaa mmoja wa simba Thuen Ally alikuwa balaa!
     
Loading...