Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii Ikoje?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Safari_ni_Safari, Aug 27, 2012.

  1. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #1
    Aug 27, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  2. C

    CLEMENCY JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 211
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Iko vizuri tu. Inawezekana maiti iliokotwa kwahiyo hawajui alikufa lini. Ni vema ukakumbuka kuweka katika sala zako, kuomba kifo kizuri.....
    KUMBUKA: Ombeni nayi mtapewa
     
  3. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #3
    Aug 27, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    we ni choka mbaya kweli, kwa hiyo tuombe kifo kizuri sio?
     
  4. KML

    KML JF-Expert Member

    #4
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    tuombe nasi tutapewa..wale waimbaji wa kwetu pazuri unawakumbuka??walidai wamepamiss kwao mbinguni then jamaa akawachukua sasa na wewe omba uone
     
  5. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #5
    Aug 28, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Jamaa ameshaandaa kaburi na Msalaba wake tayari..........
     
  6. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #6
    Aug 28, 2012
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Tatizo la mwanadamu kila anachopata analalamika waliimba wamepamisi kwao alipowachukua wakaimba kwanini ameyaruhusu haya yatokee
     
  7. w

    wikolo JF-Expert Member

    #7
    Aug 28, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 801
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mkuu Safari_ni_Safari umenikumbusha mbali sana kwa picha hiyo. Mahali hapo napafahamu vizuri, pamoja na mhusika pia.
     
  8. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #8
    Aug 28, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Pole kaka....yalimsibu yepi Gilberto?
     
  9. w

    wikolo JF-Expert Member

    #9
    Aug 28, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 801
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Huyo jamaa si kwamba amefariki ni mzima kabisa. Ninavyomfahamu fani yake ni uchoraji na hiyo kitu ameibandika juu ya kibanda chake (ofisi yake) cha kazi!
     
Loading...