Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ikoje???????????

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by grndossy, Apr 16, 2012.

  1. grndossy

    grndossy JF-Expert Member

    #1
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mind_blowing_facts_15.jpg Naleta hii changamoto wakuu, ina ukweli kiasi gani?
     
  2. M

    Marie marie Member

    #2
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukweli mtupu,twaoga kwenye mito na kuachia haja zetu,mito hyo hyo twategemea kupata drinking water..tehe
     
  3. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #3
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndo ukweli wenyewe huo...
     
  4. m

    makumvi Member

    #4
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hii ni kweli kabisa kwenye inchi za wenzetu wanatumia technology ya kuchuja maji taka na kuyatumia tena.
     
  5. fyddell

    fyddell JF-Expert Member

    #5
    Apr 16, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,608
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    Teh teh, ni ukweli mtupu mkuu. Kinachotakiwa ni technology itakayotuwezesha kupata maji salama. Wenzetu hili swala wamelipa kipaumbele sana kiafya. Tanzania bado na watu wanajisifu kwa miaka 50 teh teh..
     
  6. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #6
    Apr 16, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kweli kabisa, na kwamba duniani maji hayaongezi wala kupungua. yanazunguka tu.
     
  7. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #7
    Apr 16, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    mungu alishaumba maji siku nyingi hajawahi kuumba tena
    ni kama cycle.evaporation, condensation saturation kama sijasahau jiografia yangu.
     
Loading...