Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii Iko Vp?

Discussion in 'JF Doctor' started by donlucchese, Sep 10, 2011.

  1. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #1
    Sep 10, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 5,995
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    ndio wakuu. naomba msaada kutoka kwa mtaalam wa macho. Kuna huu mtindo umezuka wa vijana na watu wengi kupenda kuvaa sun glasses usiku. Pia hata kuna baadhi ya mastaa wa ulaya na hapa nchini wana tabia hii. Je, hai affect vision ya mtu? naomba msaada wa maelezo tafadhali.
     
Loading...