Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii husababisha migomo kwa madaktari - Walipwa mshahara wa laki mbili kila mmoja

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ozzie, Mar 7, 2012.

  1. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kuna madaktari ambao wameingizwa kwenye payroll kwa mwezi machi mwaka huu, cha kushangaza wamewekewa shilingi laki mbili kila mmoja kama mshahara katika akaunti zao. Bila kujali viwango wanavyopaswa kulipwa, kila mtu kapewa kiasi hicho (ingawa kima cha chini take home inatakiwa kuwa angalau laki 5 baada ya makato). Wizara ya afya inadai kuwa mshahara huo umetoka hazina hivyo hivyo. Inadaiwa huwa ni vigumu kuomba kurudishiwa kiasi hicho walichokipiga panga.
     
  2. nahavache

    nahavache JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2012
    Joined: Apr 3, 2009
    Messages: 869
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Haya ya kweli lakini?
     
  3. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Huamini kwa kuwa ni jambo la ajabu, lakini ndiyo hivyo. Mdogo wangu ni mmoja wa waathirika.
     
  4. Malipesa

    Malipesa JF-Expert Member

    #4
    Mar 7, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mmmmm!!!
     
  5. K

    Kaseisi Member

    #5
    Mar 7, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 99
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mbona hilo linaongeleka. Ambalo haliongeleki ni Suala la Haji Mponda Lucy na si vinginevyo
     
  6. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #6
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,336
    Likes Received: 1,012
    Trophy Points: 280
    Tatizo ni nini?
     
Loading...