Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii hukumu sahihi

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by wanatamani, May 23, 2011.

  1. w

    wanatamani JF-Expert Member

    #1
    May 23, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 375
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    NINA RAFIKI YANGU ALIKIUWA NAKESI HUU MWAKA KARIBU WA12.IPO HIVI BABA YAKE ALIKUWA ANAMILIKI ENEOMAENEOYA FERY KIGAMBONI KABLA YA SERIKALI HAIJAPIMA ALIKUWA YUPO HAPO.WAKATI SERIKALI INAPIMA ILITOA OFA ,BABA YAKE KWA KUWA ALISHAKUWEPO PALE ALIAMUA KUOMBA.KABLA HAJA MILIKISHWA RASMI, ALIKUJA MTU MMOJA NA KUMUAMURU ATOKE PALE KWANI HUYO MTU ALISHA MILIKISHWA NA SERIKALI, BABA YAO HAKUWA NA JINSI ALIOMBA ALIPWE KWANI ALISHA WEKEZA PALEKULIKUWA NA MABANDA YA BIASHARA ZAKE ZA KILA SIKU. HIVYO AKAOMBA KULIPWA ,IKAAMULIWA ALIPWE SHILINGI MILIONI MOJA NA NUSU KWA KIPINDI HICHO. YULE MTU AKAKATAA KUMLIPA, MIAKA IKAPITA KAMA MIWILI HIVI AKAJA MTU MWINGINE AKIDAI AMEUZIWA (KIPINDI CHOTE TOKA IAMULIWE MZEE ALIPWE ALIKUWA BADO YUPO KWENYE ENEO HILO) MZEE AKAAMUA KULALAMIKA KWA RAIS (KIPINDI HICHO RAIS ALIKUWA HASSAN MWINYI) HUYO MTUAKAANDIKIWA SAMASI (NAKALA IPO) HAKWENDA ,ITAKANGAZWA KWENYE GAZETI LA SERIKALI UHURU,(NAKALA IPO).IKAAMULIWA TOKA KWA RAIS MZEE AENDELEE KUMILIKI SEHEMU ILE NA NI HALALIKWAKE.(NAKALA TOKA IKULU IPO ILIANDIKWA NA KATIBU MKUU).
    MIAKA IKAPITA RAIS MWINYI ALIPO ONDOKA JAMAA WAKAFUNGULIA KESI ILIYODUMU KWA MUDA WOTE HUO(MPAKAMZEE AMEFARIKI).WATOTO WAKE NDIO WANAENDELEA NA KESI MAJUZI IMETOKA HUKUMU JAMAA AMEPEWA USHINDI. RAFIKI YANGU AMEOMBA NAKALA YA HUKUMU HAJAPEWA ANAZUNGUSHWA CHA AJABU AMENIELEZA AMESHA TOA 70000 Tsh .NA HAJAPEWA. RAFIKI YANGU HUYU HANAUWEZO NI MASIKINI KAMA MIMI NATAMANI NIMSAIDIE SINA UWEZO WA KIFEDHA WALA WA KISHERIA.NAOMBA TUMSAIDIE
     
  2. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #2
    May 23, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    kama ni mpenda mabadiliko mshauri aende akamwone mabere marando atamsaidia buree,amesaidia wengi
     
  3. w

    wanatamani JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 375
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    anapatikana vipi kama una emeil adressnaomba au nambazake za simu
     
  4. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Akimkosa mabere marando aende kwa tundu lisu!
     
  5. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #5
    May 24, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sio sahihi
     
  6. Caren

    Caren JF-Expert Member

    #6
    Jun 1, 2011
    Joined: Feb 12, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Nenda Tanganyika Law Society au LHRC watakupa msaada wa Bure. TLS wako maeneo ya Ada Estate karibu na mbuyuni. LHRC wako Kinondoni Biafra.
     
  7. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #7
    Jun 2, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mwone mtikila atakusadia pia
     
Loading...