Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii hii hii nakudanganya..... KESHAKUFA

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Bujibuji, Jun 8, 2012.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,087
    Likes Received: 5,277
    Trophy Points: 280
    Jamaa kapigiwa simu kuwa mkewe kapata ajali yuko hospitali. Kufika huko kamtafuta akaelekezwa aende emergency kuna daktari anamshughulikia. Akamkuta daktari;
    JAMAA: Dokta vipi mke wangu
    DOKTA: kwa kweli hali yake si nzuri, kavunjika uti wa mgongo sehemu mbili, kwa hiyo hataweza tena kujitegemea.
    JAMAA: Masikini mke wangu...machozi yakaanza kumtoka
    DOKTA: Kwa hiyo atakuwa mtu wa kulala tu, na italazimu umgeuze kila baada ya masaa mawili ili asipate madhara ya vidonda. Na utalazimika kumlisha na kwa kuwa hawezi kuamka, atakuwa anajisaidia kitandani ni muhimu kuweka kitanda kiwe safi kila nusu saa, pengine italazimu awe na nepi uwe unambadili kila robo saa....Jamaa sasa alikuwa analia kwa nguvu waziwazi.
    DOKTA : Hahahahaha nakudanganyaa, usilie hivyo KESHAKUFA
     
  2. c

    chikondi Member

    #2
    Jun 8, 2012
    Joined: Jun 8, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tehetehe
     
  3. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mmmm bora alikufa !

    Near by Mbozi Mbeya.
     
  4. L

    Lmwimbe Member

    #4
    Jun 8, 2012
    Joined: Jun 8, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    uhai nibora
     
  5. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #5
    Jun 10, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,585
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    Mh jamani
     
  6. Mirhea

    Mirhea JF-Expert Member

    #6
    Jun 11, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 315
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nafikiri alisema "bora" kimoyomoyo..
     
  7. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #7
    Jun 11, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    teheeeee....!!
     
  8. P

    Pinyora Member

    #8
    Jun 11, 2012
    Joined: May 29, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama ni kweli ni bora alivyokufa. angeteseka sana!!!
     
Loading...