Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii hapa ni List ya Mapedeshee/Papaa wa Tanzania na Kazi zao

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by DSN, Oct 25, 2011.

  1. DSN

    DSN JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 2,727
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kwa Watanzania walio wengi jina Mapedeshee au Mapapaa ni maalufu lakini natumaini watanzania baadhi hawajui Mapedeshee ni aina gani ya watu na wanafanya kazi gani kama sehemu ya maisha yao,manake sifa zao kubwa zilianza kutajwa kupitia miziki ya dansi lakini sasa wameamia kwenye ubongo wa fleva [Kizazi kipya].Majina maalufu kwenye kutajwa huko ni kama Papaa Msofee,Pedeshee Ndama Mtoto wa Mbuzi nk.

    Nimeeandika thread hiii baada ya kumuona Mama mmoja mjane akilalamika kwenye taarifa ya habari ya ITV kuwa Pedeshee au Papaa Msofe amemdhulumu Mjane huyo kiwanja chake chenye nyumba juu yake ambayo mumewe alijenga ikiwa na thamani ya Shilingi Millioni Ishirini na Nne.

    Mama huyo analalamika kuwa amepeleka malalamiko polisi lakini ajabu Polisi wakishaonana na Pedeshee au Papaa Msofe [Marijani] basi wanasepa kimya kimya na mjane huyo akiwafuatilia wanauchunu.Hivyo kupitia msaaada wa TAMWA [Tanzania Media Womeni Association] anaomba msaada wa Waziri Mkuu kumsaidia kukabiliana na Pedeshee huyo ili apate mali hiyo aliyoachiwa na marehemu mumewe.

    Kwa wanajamii tujuzeni list ya hao Mapedeshee na Kazi zao manake uenda wengine humu jamvini tukajifunza kitu kuhusu hawa mapedeshee na kazi zao.Nlipatwa kudokezwa lakini dokezo ilo sikulipa tafsiri lasmi kwa kuwa kupitia jamvi, nilichoambia uenda kikawa na msaada kwa wanajamii ambao wameshapata kuathirika au wanategemea kuathirika na vitendo vya Mapedeshee hao.


    Nawasilisha
     
  2. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2011
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,956
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Pedeshee Majuto- Muigizaji wa michezo ya kuchekesha
     
  3. only83

    only83 JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Teh!!! JF is very interesting guys...live long JF lol!!!!
     
  4. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,431
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    Ukisikia papaa,pedeshee hawa watu ni wabaya sana mara nyingi hujipatia mapesa kwa njia haramu,kama kudhurumu na mambo mengine mengi ya kishetani ili mradi wapate pesa.
     
  5. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Pedeshee Rejao..huyu waukweli sana!
     
  6. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kuna post hapa Celebrity Forum inayomhusu Papaa Msofe itafute
     
  7. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    hebu rekebisha heading yako kwanza........................by the way hao mapedeshee ni WAPIGAJI tu wa mjini
     
  8. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,666
    Likes Received: 1,001
    Trophy Points: 280
    pedeshee baba liz
     
  9. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mapedeshee si ndo madalali!!
     
  10. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #10
    Oct 25, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Pedesheee Fidel bamutu ba Tip Top banamuita mutu ya kilo nyingi, mutu ya fasi mingi
     
  11. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #11
    Oct 25, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    lmao! :)
     
  12. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #12
    Oct 25, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    pedeshee papaa Mk.were a.k.a mkuu wa kaya. Huyu ni papaa wa mapedeshee wt yy anapiga mishemishe zt hp tz
     
  13. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #13
    Oct 25, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,739
    Likes Received: 1,865
    Trophy Points: 280
    Pedeshee is another word of "Tapeli",
    Yaani ili kutumia tafsida, badala ya kuita Tapeli Shark, ndio unaweza kutumia Pedeshee Shark!!!
     
  14. B

    BENITOO Member

    #14
    Oct 25, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    PDG..kwa kifaransa..PRESIDENT DIRECTOR GENERAL..walianzia kongo,kukua kwa muziki wa dansi kukawabatiza watu maarufu hasa vijana wenye mafanikio(wamepataje hatujui) jina hilo...wanaimbwa kwa sababu hutoa sapoti kwa wanaowaimba katika kitu ambacho wazaire hukiita MABANGA(unalitaja jina la mtu ana biashara ama shughuli yake katika tungo zako) na baadaye anakupatia malipo...na wanawake huitwa MASHEBEDEE....NAWASILISHA...
     
  15. B

    BENITOO Member

    #15
    Oct 25, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kule Kongo wapo kina pdg didi kinuani,kiki toure,fred monsoh,shebedee tabu fatu,merry marou(marehemu),christina kwasa...nk
     
  16. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #16
    Oct 25, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Haaaaaa haaaaaa haaaaaa,salut mkuu! ww unafanya kazi gani papaaa?
     
  17. v

    valid statement JF-Expert Member

    #17
    Oct 25, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    matepeli, madhulmati watupu, na hawana hata utu. Hawana cha upapa bali uwizi mtupu.
     
  18. MLATIE

    MLATIE Senior Member

    #18
    Oct 25, 2011
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    hwafai na hela za dhuluma na biashara chafu tu huku wakiwatenda vibaya dadazetu wanaopenda pesa bila jasho
     
  19. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #19
    Oct 25, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    wewe una wahitaji wakazi gani kina mayaula..
     
  20. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #20
    Oct 25, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,467
    Likes Received: 800
    Trophy Points: 280
    Hawa jamaa huwa wanafaidi watoto wakali mpaka napata hasira.

    [​IMG][​IMG]VIDEO Queen mwenye taito kubwa Bongo, Rehema Fabian, juzikati alinaswa akifanya mambo ya chumbani hadharani na pedeshee anayefahamika kwa jina la Jacob Best, kitendo kilichozua maswali kibao kutoka kwa wadau walioshuhudia uchafu huo na kutafsiri kuwa ni ufuska, Ijumaa Wikienda linakudondoshea.
    [​IMG]
    Ishu hiyo ilinaswa live na paparazi wetu Oktoba 18, mwaka huu ndani ya New Maisha Club, Masaki jijini Dar es Salaam. Rehema na pedeshee huyo walitinga kiwanjani hapo wakiwa ameshikana mikono, wakajiweka mahali na kuanza kuchapa ‘matingas' kwa kasi.
    [​IMG]
    Kilevi kilipokolea vichwani mwao, walianza kudendeka hadharani, bila kujali umati wa watu uliokuwa ukiwashuhudia.
    [​IMG]
    "Sikutegemea kama bado Rehema ana tabia za kifuska kiasi hicho. Walichokuwa wanakifanya hakipaswi kufanywa eneo kama hili bali chumbani, ama kweli dunia imekwisha," alisema mmoja wa shuhuda wa tukio hilo.
    [​IMG]
    Rehema alipotafutwa na kuwekwa mtu kati ili aeleze sababu za kufanya uchafu ule, alifunguka kuwa pedeshee huyo ndiyo mumewe mtarajiwa hivyohaoni ubaya kufanya chochote mahali popote.
    [​IMG][​IMG]
     
Loading...