Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii hapa mpya, kazi bila CV, na INTERVIEW kuwezekana.

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Mkillindy, Sep 21, 2011.

?

all is your assistance to me.

Poll closed Oct 6, 2011.
  1. yes

    100.0%
  2. yes

    66.7%
  3. yes

    66.7%
  4. yes

    66.7%
  1. Mkillindy

    Mkillindy Member

    #1
    Sep 21, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii imezoeleka sana kwenye makampuni, huwa wakitoa nafasi za kazi wanahitaji
    more than 3 years of experience.Je kwa wanafunzi waliomaliza chuo miaka hii ya karibuni
    wana hizo sifa?, au ni kunyimana kazi !

    Kwa sasa bofya hapa uone namna ya kupata kazi bila CV, na interview.
     
  2. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    hapo hata huyo ndugu atahudhuria tu interview kuzuga lakini kazi husika keshaipata. Hii poll mi naishangaa ina option YES mwanzo mwisho..anyway
     
  3. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wizi mtupu,
    OTIS.
     
  4. agala

    agala Member

    #4
    Sep 21, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hebu tueleweshe hapo!
     
  5. H

    Hapakazi Member

    #5
    Sep 21, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi mwenyewe nina vote tuuu
     
  6. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #6
    Sep 22, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ah! sijui.
     
  7. C

    Criss Alex Member

    #7
    May 29, 2012
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wizi m2pu hakuna ki2.
     
Loading...