Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii hapa CV ya John Shibuda Mbunge Maswa magharibi(chadema)

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by jimjamtz, May 19, 2012.

  1. jimjamtz

    jimjamtz Senior Member

    #1
    May 19, 2012
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 135
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    NAOMBA NIONE CV YA Mh. SHIBUDA,JUST HUMAN INTREST!
     
  2. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #2
    May 19, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    May 19, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mbona tunapenda kumpa umaarufu wa bure huyu kichaa?
     
  4. M

    Mkekuu JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Natumia sm ya tochi babuu,rahisha CV YA MWEHU HUYO.
     
  5. P

    Pilitoni JF-Expert Member

    #5
    May 19, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 944
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Cv ya nini? Kwa watu wapumbavu hukimbilia cv,watu wenye cv zilizoshiba wameifanyia nini tz kama siyo ujanja ujanja na wizi bora ya SHIBUDA.Tz siasa ni uadui,bora nchi hii itawaliwe kijeshi tu ili kelele mshenzi kama hizi ziishe!Wachumia tumbo utawajua tu,SHIBUDA siyo mmoja wao,jaribuni muone.
     
  6. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #6
    May 19, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,557
    Likes Received: 452
    Trophy Points: 180
    form 4 tu, hana lolote!
     
  7. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #7
    May 19, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Huyu jamaa kwa sisi tuliyekua naye bungeni ukiacha cv yake iliyo katika tovuti ya bunge ana cv hii.
    1.kila siku kwenye party ya kumaliza kupitisha bajeti ya wizara huwa anakojoa popote kwa sababu ya ulevi.
    2.kina mama wa ccm viti maalum hawapandi lift ya huyu jamaa(nafikiri wanaogopa kubakwa )
    3.madereva taxi pale bungeni wakimchukua wanadai malipo kabla hawajaondoa gari'
    4.kasheshe alipopnga.
    5.mziki atakapomalizia ulevi kama hajapata dem.
     
  8. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #8
    May 19, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    CHDM mbona kazi tunayo, tutautuaje huu Mzigo?
     
  9. jimjamtz

    jimjamtz Senior Member

    #9
    May 19, 2012
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 135
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Niliuliza CV yake maana huyu jamaa huwa simwelewi elewi!nadthani Ringo Edmund kanipa mwanga kwa kiasi fulani,naona kama anfit kwenye hizo 4 ulizoziainisha. Ubakaji anaweza kweli?mbona anajua sana Ngonjera!
     
  10. M

    Masabaja Senior Member

    #10
    May 19, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha njaa nina uhakika lazima Shibuda ni mgonjwa wa akili au anaendeshwa kwa kufikiria kutumia tumbo, ni aibu hata kujua CV yake kwani kwa kumuona tu unajua ana akili nafikiri watu kama hawa wanatakiwa wawe wanaishi mirembe sijui kwa nini madaktari hawajamchukua

     
  11. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #11
    May 19, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,567
    Trophy Points: 280
    Hakika hii nchi tuna safari ndefu>>>>>
    Kwahiyo CV uliokuwa unaitaka ni ya aina hii hapa chini ???!!!!!!
     
  12. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #12
    May 19, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,547
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Kiswahili cha pwani amejifunzia Zanzibar
     
  13. jimjamtz

    jimjamtz Senior Member

    #13
    May 19, 2012
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 135
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mirembe pia sio pabaya kwake maana ukifikiria kikawaida kabisa,were do you think panaweza kumfit iwapo kama atapigwa chini CDM? ivi kuna uwezekano kuwa katumwa na CDM kwenda NEC walau kuextract something? Au kuna kazi ambayo angeweza kwenda kuifanya huko NEC inayohusiana na APRM? it really sucks Huh!
     
  14. Advicer

    Advicer JF-Expert Member

    #14
    May 19, 2012
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 396
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Heeee!we mzma kweli?
     
  15. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #15
    May 19, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,827
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    GENERAL INFORMATION
    PARTICULARS
    DETAILS
    Salutation
    Honourable
    First name
    John
    Middle Name
    Magale
    Last Name
    Shibuda
    Member Type
    Constituency Member
    Constituent
    Maswa
    Political Party
    CHADEMA
    Office Location
    P.O Box 5, Mawa
    Office Phone
    754 465 597
    Office Email
    jshibuda@parliament.g.tz
    Member Status
    Current Member
    Start date
    End date
    Date of Birth
    23 February 1950
    SCHOOL
    COURSE
    START
    END
    LEVEL
    Sayu Primary School
    Primary Edecuation
    1958
    1962
    Primary
    Makoko Seminary
    Primary Edecuation
    1962
    1966
    Primary
    Moshi Techinical School
    O Level Education
    1967
    1970
    Secondary
    EMPLOYMENT HISTORY
    COMPANY NAME
    POSITION
    FROM
    TO
    General Tyre East Africa Co Ltd
    Field Technical Product
    Observation officer
    9/1/1972
    9/30/1973
    UAC Tanzania Ltd - Machinery
    Services
    Technical Marketing Assistant
    Manager
    3/1/1978
    11/30/1978
    General Tyre East Africa Co. Ltd
    Customer Company Service Care &
    Marketing Rep.
    3/1/1974
    9/30/1976
    General Tyre East Africa Co. Ltd
    Technical Mechanical Installation
    Officer
    3/1/1971
    9/30/1971
    The Parliament of Tanzania
    Member (Maswa Constituency)
    2005
    2010
    Habit Ride Tanzania Ltd
    Director/Chairman
    2004
    Clear Channel Independent Africa
    (TZ) Ltd
    Tanzania Resident Director
    2001
    Canadian Porserve Ltd
    Resident Company
    Representative
    2/28/1993
    1997
    Tanza Intl. Agr. Inputs Ltd.
    Norway Nordox Agency
    Managing Director
    1998
    African Road Works Company
    Director of Operation
    12/1/1979
    1989
    Cooper Motors Tanzania
    Corporation Ltd
    Company Stock Verifier
    12/1/1978
    11/30/1979
    Domestic Appliances & Bicycle Co.
    Ltd
    Retail Shop Manager
    10/1/1976
    2/28/1978
    General Tyre East Africa Co. Ltd
    Technical Marketing Service
    Officer
    10/1/1973
    2/28/1974
    General Tyre East Africa Co. Ltd
    Factory Production Supervisor
    10/1/1971
    8/30/1972
    Al-Abbady Trading Company Ltd
    Business Executive Manager
    1/1/1990
    1/1/1973
    POLITICAL EXPERIENCE
    PARTY
    POST
    FROM
    TO
    Chama Cha Mapinduzi - CCM
    Chairman - Regional Parents
    Association
    2002
    2003
    Chama Cha Mapinduzi - CCM
    Member of National Executive
    Council (Shinyanga)
    2000
    2002
    Chama Cha Mapinduzi - CCM
    Youth Deputy Commander -
    Shinyanga
    2000
    2003
    Chama Cha Mapinduzi - CCM
    Development Coordinator -
    Shinyanga
    2000
    Chama Cha Mapinduzi - CCM
    Member of National Executive
    Council (WAZAZI)
    1994
    1999
    Chama Cha Mapinduzi - CCM
    Coordinator (Fund raising for
    strengthening CCM)
    1993
    Chama Cha Mapinduzi - CCM
    Member - Dar es Salaam Region
    Task Force
    1991
    Chama Cha Mapinduzi - CCM
    Member - Dar es Salaam Fund
    Raising Task Force
    1990
    Chama Cha Mapinduzi - CCM
    Member - Dar es Salaam Youth
    Task Force
    1989
    Chama Cha Mapinduzi - CCM (Ilala)
    Coordinator of the Race for the
    Uhuru Torch
    1989
    Chama Cha Mapinduzi - CCM
    Leader - Upanga West Branch
    1987
    To date
    Chama Cha Mapinduzi - CCM
    Member of Upanga West National
    Council
    1987
    To date
    Chama Cha Mapinduzi - CCM
    Member of Ilala District Political
    Committee
    1987
    1992
    Chama Cha Mapinduzi - CCM
    Member of Ilala District Council
    1987
    1992
     
  16. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #16
    May 19, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Shibuda ni kichaa
     
  17. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #17
    May 19, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ana akili ya mwendawazimu
     
  18. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #18
    May 19, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,466
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Elimu kumbe ya chekechea tu. R. I. P.
     
  19. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #19
    May 20, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    cdm ivi huwa mnatumia kigezo gani kuamini mtu amevua gamba kabla ya kumpa gwanda !
    Maana nishaanza kupata wasiwasi na huo uvunaji wa hao mnaowaita magamba kwa kutumia sample ya huyu jamaa !
    Kama m1 anawasumbua ivi vipi wakichaluka 60.
     
  20. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #20
    May 20, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    CV yake kumbe haipishani sana na CV ya mbunge wa Sikonge!
     
Loading...