Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii hali ya hewa Tukuyu inanifanya nisitoke nje!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Lole Gwakisa, Aug 11, 2012.

  1. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2012
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,802
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Lydia Airport 057.jpg
    Jamani hali hii inanifanya hata nje sitoki kwenda kupata laga, sijui makwenu.
     
  2. m

    markj JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    huku kwetu syria tunaomba tubadilishane na nynyi huko! tz, mana huku ni mvua ya mabomu
     
  3. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #3
    Aug 11, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aiseee baba yangu mi naona kama hapo ni uchinani unanikumbusha mapicha ya jit lee
     
  4. P

    Prince Hope JF-Expert Member

    #4
    Aug 11, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 2,170
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Hapo ni maeneo ya kuelekea Kiwira Road nini au Makandana?
     
  5. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #5
    Aug 11, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kwenu pazuri, karibu utavuna
     
  6. Edgartz

    Edgartz JF-Expert Member

    #6
    Aug 11, 2012
    Joined: Feb 26, 2010
    Messages: 241
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hiyo ndo tukuyu mkuu wazawa wala hatushangai
     
  7. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #7
    Aug 12, 2012
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,802
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Katumba bwana,kwa mvua hiyo hata babarani nikifika nitakuwa chapachapa!
     
  8. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #8
    Aug 12, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,593
    Likes Received: 967
    Trophy Points: 280
    Hiyo mvua balaa!
    Ndiyo maana tunazaa sana mitaa hiyo, wikiendi yote hii kazi ni moja tu!
     
  9. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #9
    Aug 12, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    nimesikia jana ukanda huo nyuzi joto kufikia nane, kama kweli basi mbombo ngafu fijo!
     
  10. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #10
    Aug 12, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Maeneo kama haya unatakiwa uwe na PLAN B; unakuwa na chupa ya KONYAGI; Valuor na/au POMBE KALI nyingine chumbani...Nje kukinuna wewe unaendelea kupata taratibuu INTERNALLY (yaani kwa ndani)..
     
  11. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #11
    Aug 12, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Hahaaaaaa..umenikumbusha kwa bibi yangu hapo makandana....nyuma ya kwa mzee kabigi...pumzika kwa amani bibi yangu angabile aka mama zena
     
  12. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #12
    Aug 12, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi mzee Rauben Kabigi yupo? Wapi kilabu cha TUPENDANE? Makandana nakupenda kwa moyo woteeee!
     
  13. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #13
    Aug 12, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mzee kabigi alifariki miaka mitano na zaidi imepita
     
  14. muuza ugoro

    muuza ugoro JF-Expert Member

    #14
    Aug 12, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 338
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    ha haah, unanikumbusha enzi zile nakaa tukuyu ndembela, mvua 24 seven.
     
  15. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #15
    Aug 12, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duuuh RIP. Missing home so much.
     
  16. Gwangambo

    Gwangambo JF-Expert Member

    #16
    Aug 13, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 3,665
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Kumwitu kununu, ifula jikutima.
     
  17. Mandown

    Mandown JF-Expert Member

    #17
    Aug 13, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 1,565
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    halafu uwe haujalima, halafu ulie njaa wakati wa kiangazi......! tafuta mwavuli UKANYWE BABA!
     
  18. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #18
    Aug 13, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,593
    Likes Received: 967
    Trophy Points: 280
    Kwa mvua hiyo unakinga kichwa tu.
    Ukifika pub makalio yote yamelowa, mkuu Lole we starehe nyumbani tu.
     
  19. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #19
    Aug 13, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ukiwa na ngiri maeneo hayo chamoto unakipata mazee.
     
  20. RICH OIL SHEIKH

    RICH OIL SHEIKH JF-Expert Member

    #20
    Aug 13, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nimeipenda sana hiyo green mkuu
     
Loading...