Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hii hali ni kawaida?au

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by angomwile, Nov 28, 2011.

  1. angomwile

    angomwile Member

    #1
    Nov 28, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wapendwa wana jf hivi hii hali ya kwenda mwendo mrefu niwapo faragha na kiburudisho ni ya kawaida kweli?maana utakuta mzunguko mmoja naenda hata nusu saa nzima!mnijuze wadau.
     
  2. kashengo

    kashengo JF-Expert Member

    #2
    Nov 28, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 2,546
    Likes Received: 354
    Trophy Points: 180
    Hiyo ndo nzuri hasaaa!! We watu wanatafta dawa za kuchelewesha we wataka uwahi?
     
  3. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #3
    Nov 28, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Muone Funza Dume kwenye jukwaa lake kule!
     
  4. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #4
    Nov 28, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Haya wanaume mkowapi wenye uzoefuuuuuu wa mambo hayoooooo ya vuta nikuvute....
     
  5. h

    hayaka JF-Expert Member

    #5
    Nov 28, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kweli watu wengine mnambo ya ajabu, mkibarikiwa tabu na mkilaaniwa tabu sasa we watakaje?
     
  6. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #6
    Nov 28, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Sioni hilo kama ni tatizo, you can consider hilo jambo kama faida kwenye mahusiano yako!
     
  7. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #7
    Nov 28, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kwani wewe unaonaje?
     
  8. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #8
    Nov 28, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Huo ndo utamu wenyewe huo, je, unatumia vinywaji vyetu vile?
     
  9. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #9
    Nov 28, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Makubwa!!
    Mkuu mie napita jaman!!
     
  10. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #10
    Nov 28, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 575
    Trophy Points: 280
    Kwa mwanaume rijali/mwenye nguvu ni dkk 1-15,bao la pili ndo linachelewa cos stimu/nyege zinakua zimeisha,ila kama unachukua muda mrefu basi ujue unakua haupo kwenye mOod ya kudo::::Mie kwanza ni foreplay then la kwanza within 5mins shapiga ila la pili ni shughuri ili naweza kwenda dkk 20 hadi 45 sema inabid uwe mbunifa na mazingira mazuri ili usimboe dkk zote hizo mijasho joto khaaaaa
     
  11. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #11
    Nov 28, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    duuuuuuuuuuuuuuuhhhhhhhhh
     
  12. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #12
    Nov 28, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Makubwaaaaa
     
  13. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #13
    Nov 28, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    I see!!
     
  14. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #14
    Nov 28, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mimi pia nipo ivo,naweza enda hata dk 40 hata kama nilikuwa mbali na my wife kwa muda mrefu ila niki-ejaculate mara 1 ndo nitolee may be after 1hr ndo naweza rudia ila sioni kama ni tatizo kwangu.
     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    Nov 28, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Duh! shida ziko nyingi, kuporomoka ka shilingi, mikatabafeki, umeme, elimu mbaya, huduma za afya mbovu, kupanda kwa sukari, kutumia dk 40 kukimbia.

    Hebu tuvipumzishe vichwa tunavichosha bure
     
  16. N

    Navoyne JF-Expert Member

    #16
    Nov 28, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 771
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Kama haikudhuru wewe binafsi basi haina shaka...........
     
Loading...