Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii haina tofauti na anaetumia "mkorogo" au "karolaiti"!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eiyer, Dec 3, 2011.

  1. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #1
    Dec 3, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 643
    Trophy Points: 280
    Najua ukikutana na wanawake 10 barabarani kati yao 9 au wote kumi wametengeneza nywele,yaani wameziondoa kwenye uhalisi wake na wanataka zifanane na za wazungu,waarabu wachina n.k,ukiwauliza sababu hasa ya kufanya hivyo watakuambia "ili wapendeze" kwao kua na nyele ndefu ndo kupendeza!Hili ni tatizo na pia ni maradhi,ni tatizo la kujikataa.Unafikia mahali unadhani hukustahili kuwa na nywele hizo,hili nalo halina tofauti na wale wanaojichubua ngozi zao ili wawe weupe,wanaona weusi ni ubaya,wanajikataa!Watu weusi tumekua na maradhi haya kwa muda sasa,tunaona tumekosewa kuumbwa what a shame!!Hebu fikiria unafikia mahali unabadili ngozi na nywele za asili ukidai eti unataka "kupendeza"!Shame on us black people!Nani kakuambia kua na rangi nyeupe na nywele ndefu ndo kupendeza?Hii ni kwa jinsia zote.Cha kushangaza utamkuta mdada kaenda saloon "kutengeneza" nywele halafu anamzodoa na kumkejeli mwenzie aliechubua ngozi utadhani wanatofauti!WATU WEUSI,TUJITAMBUE NA KUIONA THAMANI YETU!
     
  2. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #2
    Dec 3, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mkuu hiyo mada ni pana sana.

    Vipi wewe nywele zikiwa ndefu huwa unanyoa? Mbona unakosoa kazi ya Mungu? Makucha je?

    Nadhani kwa kutengeneza nywele kwa kina dada si sawa na kujichubua, sijui lakini mawazo yangu tu
     
  3. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #3
    Dec 3, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,448
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Wanawake wengi hawajikubali.
    Kila kitu alichonacho ni cha kubandika.
     
  4. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #4
    Dec 3, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mi ninaowajua wanajikubali ile mbaya!!
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Dec 3, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kutengeneza nywele hakuwezi kufanana na kujichubua hata siku moja.

    Sababu ya kwanza ni kwamba nywele zilizotengenezwa zinaweza kurudishwa katika hali yake ya asili wakati ngozi haiwezi.

    Pili nia ya kutengeneza nywele sio kupoteza asili bali ni kurahisisha utunzaji pia kumpa mwenye nywele fursa ya kua na muonekano tofauti pale anapopenda kufanya hivyo.Ni sawa na style ya nguo, tunabadili mitindo ili leo iwe tofauti na jana, kuendana na mazingira pia kwa kuzingatia urahisi wa kumove about ndani ya hizo nguo...na sio tunabadili ili tupoteze asili yetu.

    Hivyo sioni ubaya mtu kusuka, kunyoosha au hata kulainisha tu nywele zake.
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Dec 3, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    unafanya mchezo na kipilipili kichaa, ukimaliza kuchana lazima kichwa kiwe chamotooo! Acha watie nywele kalikiti
     
  7. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #7
    Dec 3, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 643
    Trophy Points: 280
    Paka mafuta yako na uzipunguze,utapendeza kuliko unavyofikiri!
     
  8. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #8
    Dec 3, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 643
    Trophy Points: 280
    Sokwe mjanja unapozikata unakua umezibadili kutoka uhalisia wake?
     
  9. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #9
    Dec 3, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 643
    Trophy Points: 280
    Lizzy,unapoenda salun unakua umezibadili kutoka uhalisia kwenda kua kitu kingine kabisa,wala hazifanani na zile za asili.Hapa sizungumzii uwezekano wa kuzirudisha au kutozirudisha kwenye uhalisi wake,suala hapa ni sababu ya kufanya hayo.Usilinganishe maradhi ya kubadili nywele na mitindo ya mavazi japokua hata hapa pana ufafanuzi wake na hii ni mada nyingine!Sio kweli kuwa mweny nywele ndefu anazitunza kwa urahisi zaidi ya fupi hili unalijua hata wewe,kwa mtu makini na anaejitambua hakuna sababu yoyote yenye mashiko hapa!
     
  10. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #10
    Dec 3, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 643
    Trophy Points: 280
    Hujui hata maana ya kujikubali ni nini!Huwezi kujikubali halafu ukaanza kubadili baadhi ya maungo na ngozi yako!
     
  11. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #11
    Dec 3, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Hapa ngoja nipite tu. Kuna mtu namsaka kaondoka na bhange yangu,sijaskia harufu humu...
     
  12. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #12
    Dec 3, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,448
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Mi wingi ndo silipendi kbs.Utakuta mengine ya blue.
    Kuna siku niliona sababuni imeandikwa "sabuni ya wanawake",,nilipouliza ni kwa matumizi gani,,,nilichoka kabisa.
    Kucha feki
    Nyusi feki
    meno feki.
    Sauti feki
    Poda feki
    Macho feki
    Kope feki

    Mwanamke original ni yule wa miaka 12 tu (baadhi).
     
  13. M

    MyTz JF-Expert Member

    #13
    Dec 3, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kufanya maisha halisi kulishawashinda...
    wanaigiza zaidi...
     
  14. M

    MyTz JF-Expert Member

    #14
    Dec 3, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    umeshapaa wewe...
    mbona hiyo kwenye nyekundu unayo mkononi...
     
  15. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #15
    Dec 3, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Lol... Nimecheka sana hapo kwenye sauti feki...ila kweli wadada tumezidi kujikataa, mie kuna siku nilikutana na mdada kashonea nywele kama rangi 3 au 4 kichwani...blue, njano, kijani, na nyekundu alikuwa kama kichekesho flani hivi... Inabidi ifike mahali watu wajikubali...
     
  16. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #16
    Dec 3, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 643
    Trophy Points: 280
    Ni vizuri tukaanza na wewe!
     
  17. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #17
    Dec 3, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    mi nimeweka dawa ili ziweze kuchanika kwa urahisi zaidi.
     
  18. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #18
    Dec 3, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    hivi unakijua kipilipili kichaa wewe? Ukikichana kinajishika kwenye ncha ukitaka kuchana ukakojoe kabisa unaweza chafua mazingira
     
  19. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #19
    Dec 3, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,237
    Likes Received: 8,791
    Trophy Points: 280
    Mada kama hii kuhusu nywele imeanzishwa na Mzee Mwanakijiji kwanini zisiunganishwe?
     
  20. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #20
    Dec 3, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Na ile kitu ya kubandika?

    Duh pole kama unakutana na za hivo

     
Loading...