Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii haiko sawa

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Shy, Oct 25, 2008.

  1. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
  2. Kaka K

    Kaka K Senior Member

    #2
    Oct 25, 2008
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mambo shy.

    Mi nadhani wanaweza kuwa wametumia template moja kwenye website zao au ni watu wanofanya biashara pamoja.....habari ya kucopy na kupaste ni ishu nyingine hiyo maana hizi website zinafana sana isipokuwa top banner,jina la company, email na about us page.

    Angalia Whois.Net na htttp://www.whois.net/whois_new.cgi?d=shugulika&tld=com

    shy "JE SHUGULIKA AMBAO WAKO TANZANIA NDIO WAMEIBA KAZI YA GLOBALTARGET?"

    Yawezekana pia ikawa the other way around.

    Asante.
     
  3. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2013
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    kumbe 5years ago ilikuwa dhambi kuwa na theme ya kufanana? siku hizi zinauzwa for few dollars unacustomize tu
     
Loading...