Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii familia yetu ikoje? Am confused! mnisaidie

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by platozoom, Aug 22, 2012.

  1. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #1
    Aug 22, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Ni kweli kwamba mimi platozoom ni kijana na kwamba dada yangu toka nitoke ni gfsonwin na mume wake ni Kaizer....Halafu Ronnie m ni mpwa wangu kwa maana ya kwamba ni mtoto halali wa dada yangu gfsonwin na Kaizer.

    Halafu la kushangaza zaidi gfsonwin ana mke mwenzake ambaye ni AshaDii ambaye ni mke mkubwa wa Kaizer.....na zaidi ya hapo AshaDii ni mkwe wangu kwa maana ya kwamba nimemposa binti yake!!!!!!

    Kama hiyo haitoshi mtalaka wangu charminglady anataka kufunga ndoa na dogo mmoja mshamba anaitwa MtotoSix, na huyo mtoto six ni mtoto wa nyumba ndogo ya Kaizer (enzi hizo alipokuwa waruwaru)..............!!

    Na kituko zaidi eti charminglady naye anasema AshaDii ni anti yake!!!!!!!!!!!!!

    Hebu walimwengu mnipe jibu hii familia yetu ni balaaa au laana au ni upepo tu utapita? Am so confused!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Nendeni hivyohivyo kimtandaomtandao!
    Tatizo kumbe wengine walianza kuchuja nafaka kabla hawajaoa! Na kile kitupo hua chenyewe hakijui kama chatupwa ndoani au laa! Kumbe mwatafunana mnyewe-kwa-mnyewe!
    Saalaalee!
    Duuh !
    Khaa!
    Afana'alek !
    Dooh !
    Kudda'adaddek!
    Mwee!
    Aiysiii !
    Arrooh !
    Kwishney!
    Alaaa!
    Ebooo!
    Alafu tena alaf tena !
     
  3. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #3
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    :biggrin1: Mzee bado tu huja move on? naona umeongea kwa hisia hapo..pole ndio ushapokonywa hivyo..sasa wewe kama ex wake sidhani kama ni good idea kuja harusini...maana usije pale kanisani ukatuharibia wakati mchungaji anasema yoyote mwenye pingamizi la hii ndoa aseme sasa hivi...wewe hatukuamini
     
  4. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #4
    Aug 22, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo unatuweka kwenye kategori ipi?.............Hivi unajua unaweza kufanya makosa na hujui kwamba unafanya makosa mpaka utakapoona makosa?
     
  5. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #5
    Aug 22, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280

    Kuhusu ndoa ya huyo dogo wala mimi sina kinyongo........kwanza una taarifa kwamba michango ishayeyuka? na kwamba bia ulizokuwa unafikiria utazipata ndio zimeshayeyuka hivooo
     
  6. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #6
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    sema uyo dogo mjanja kaamua kujihalalishia maaana kachoka kula kiwizi wizi, baada ya wewe na jamaa aliyepigwa ban na amerudi na id mpya kutoswa vibaya saSA MMeamua kuanzisha kamati ya majungu ili arusi isifungwe sasa sie hatuna neno na nyie arusi itafungwa na wenye wivu mezeni wembe tu
     
  7. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #7
    Aug 22, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Dogo tuulize wazawa wa hapa tutakueleza mengi...........umeshapigwa changa la macho na bado hujazinduka
     
  8. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #8
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    kapita kwingi kaona mengi kachoka kaamua kupumzika na mimi, si umsapoti ex wako...kama kweli ulishawai kujivinjari nae! yani we bado unaona raha ye akiendelea kubadili mishedede kila kukicha?
     
  9. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #9
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Dah... Hii kali! hahaha!

    Platozoom haitakiwi uchokoe sana muunganiko wa huo undugu ukoje, mwisho hata mwanangu ulie mposa utashindwa kumuoa baada ya kugungua wewe pia ni mwanangu. Kama unavoelea tena jamii zetu za kiafrika wanaume wengi wana mke mkubwa na mdogo. Kutambua kwangu hilo lilininya niombe ruhusa kwa baba watoto (Kaizer) nipumzike na nimtafutie mke mwingine, mdogo, mbichi ila mwenye maadili ya mabusara ambae ni gfsonwin.

    Ndio maana bila hiyana nimewaambia kuwa mtoto Ronn M aletwe nilee mimi, wao kazi yako ni kufurahishana huku wanajijenga sababu wote ni wafanya kazi hodari. Na mimi sababu mama wa nyumbani nitalea na kuangalia budget inaenda vipi kwa malengo ya kuwa na maisha ya uhakika hadi huko mbele. Hivo natangaza rasmi saa hivi mke wa baba watoto wangu Kaizer ni mume rasimi wa gfsonwin... mimi napumzika sasa.

    Ndugu zangu ni wengi saana karibu kila mtu hapa nimeungana nae kwa damu au ndiko watoto wamtoa damu yao huko...

    Nina niece zangu Mwali, @Husnyinyo, Elizabeth Dominic, Golden Mpolee na mwingine atakae taka

    Nina wifi zangu wa ukweli King'asti, sweetlady na pia nimetambulishwa Catherine ambae kaolewa na Mentor na wamebahatika kumpata mtoto anaitwa Beibenasty ambae ataongezeka kwenye list ya ma niece.

    Wadogo na kaka zangu @Merrita, Smile, Cantalisia, MwanajamiiOne, daughter, Mayasa, Young Master (ambae leo hii ana BD ) Vin Diesel, Ritz, Matola, Mwita Maranya, Bigirita, Eiyer, na Mentor. Kaka ambae tumezaliwa tumbo moja ni Steve Dii.

    Marafiki WomanOfSubstance, Roulette, Kaunga, Ndahani, Azimiojipya, EMT, Manyanza, Mwita Maranya, Preta na mumewe mpya Bishanga, PakaJimmy, The Boss, Belinda Jacob, afrodenzi, Paw, Gaga, Mr Rocky... na wengine wengi sana kuwataja.

    Nina shemeji zangu akina Asprin, Kimey, @R R, fazaa, TIMING, The Finest (ambae ni more of a brother), Fidel80

    Nina my ego ambae yeye ni moderator maarufu kwa jina la Roulette.

    kuna wengine nashindwa hata elewa ni nani anymore...lol. Mfano Judgement ambae alikuwa kaoa niece wangu @Husnynyo

    Kuna wake wenzangu, Kongosho, Zion Daughter, gfsonwin, then nasikia pia kuna cacico. shemeji familia upande wa mume wanaoa kila siku! lol hivo inawezekana kabisa tupo zaidi ya hapo.

    Nina anty yangu Mamndenyi na Mzee wangu Dark City.f

    Nina watani wangu pia lol, Nyani Ngabu


    Take note sijamaliza; wengine nitamalizia baada ya mapumziko.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Aug 22, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,326
    Likes Received: 3,129
    Trophy Points: 280
    Napita jama
     
  11. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #11
    Aug 22, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,057
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #12
    Aug 22, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Anti, hivi mtu alie wahi kua shemeji yako (Mfano RR), halafu
    wewe na uncle Kaizer mkaachana (Mungu apishe mbali)
    RR anaendelea kua shemeji yako? Hili swali ningependa hata Asprin alijibu.
    Maana kama ni hivo, basi weka hapo juu kua Saint Ivuga aliwahi kunitongoza,
    akataka kuleta na posa ila Uncle akakataa. Hivo anakuja kwenye level ya nephews.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #13
    Aug 22, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Ni upepo tu utapita....
     
  14. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #14
    Aug 22, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Na usirudi kabisa usije kusema na wewe ndugu yangu.......naweza kuzimia kabisa
     
  15. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #15
    Aug 22, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Sasa mbona AshaDii, Mwali na The Rocky mnanichanganya kabisa? Ngoja nikanywe asprini nipumzike. Nikirudi ndugu mwenye Volg, Benz au Boghat ndiye naanza kumtambua............maana naona tunatiana wehu tu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #16
    Aug 22, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Sawa shemeji (baba mkwe?)
     
  17. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #17
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,874
    Likes Received: 5,279
    Trophy Points: 280
    Acha kumtisha charm kasha nasa hapo na wanapendana sana na vikao vina endelea!

     
  18. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #18
    Aug 22, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Naona umeshikwa pabaya, mimi simo. Ila unajua kuchagua, ingekuwa ni mimi AshaDii pangekuwa padogo yaani! Mwaya rafique AshaDii mimi na my shosti wangu Erotica wala hatuhusiki na muungano huu wa mifyonzo ya gfsonwin. LMAO
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #19
    Aug 22, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Huku sasa kumekucha, yaani kutokuwepo kwa AshaDii ni wazi hili jukwaa lilikuwa linapelea, sasa hapa na kale kabinti karembo Lizzy itabidi naye akatishe ziara yake arudi hapa.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #20
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    :biggrin1:
     
Loading...