Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii email ya mawasiliano ya ikulu imekaaje - This can only happen in TZ

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kaburunye, Jan 20, 2011.

  1. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wakuu:

    Letter head ya mawasiliano ya ikulu inaonyesha kuwa email yao wanayotumia kwa ajili ya mawasiliano ni ya yahoo (E-mail: ikulumawasiliano@yahoo.com). Jamani hivi hii imekaa sawa kweli. Mi siyo mtalaamu wa IT lakini nilitegemea serikali haiwezi kutumia email kama ya watu wa mtaani. Kama tu makampuni makini hayawezi kutumia yahoo, hotmail and the likes kwa official communications inakuwaje serikali yetu inachukulia jambo la mawasiliano ya ikulu kirahisi hivyo. Halafu eti wanashangaa inakuwaje siri zao zinavuja. I think it is very easy to hack yahoo emails.
     
  2. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hivi Tanzania hakuna hackers? hebu wai-hack wawape funzo kwa vitendo
     
  3. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2011
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,585
    Likes Received: 9,139
    Trophy Points: 280
    Nchi hii aahh! kulikuwa na miaka mitano ya maajabu na sasa inakuja miaka mitano mingine ya mahajabu. Hakuna umakini wowote katika mambo ya umma ila ktk maslahi
     
  4. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Sikomenti nimechoka
     
  5. L

    Lubaluka JF-Expert Member

    #5
    Jan 20, 2011
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 493
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Is that for real ???? mhhh you must be kiddin' !!! kama ni hivyo kweli TZ ni shamba la bibi - unavuna utakavyo!!!
     
  6. Kisima

    Kisima JF-Expert Member

    #6
    Jan 20, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 3,193
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    Hiyo ndo tunaiita kurugenzi ya mawasiliano- ikulu!
    Si tu wavivu wa kufikria bali they r not proffesional(weledi)
    the mode of their selection is just peaking those whom they share ulaji, damu n wenye kushiriki rafu za kiujanja ujanja wa mujini(RUSHWA)
     
  7. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #7
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    tanzania tanzania,nakupenda kwa moyo wote.
     
  8. eliakeem

    eliakeem JF-Expert Member

    #8
    Jan 20, 2011
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,593
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
  9. MJINI CHAI

    MJINI CHAI JF-Expert Member

    #9
    Jan 20, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 1,083
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    wapo Mkuu ila Hackers are for solving problems and build things and they believe in freedom and voluntary mutual help, but there is another group of people who loudly call themselves hackers, but aren't. these are people(mainly adolescent males) who get a kick out of breaking into computers and phreaking the phone system, huwa tunawaita CRACKERS. Tofauti ni HACKERS build things while CRACKERS break them


    to follow the path; look to the master, follow the master, walk with the master, see through the master, become the master ; Modern Zen poem
     
  10. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #10
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kufuatia sheria za EPOCA kwa sasa mawasiliano yote ya umma yanayohusu Barua pepe lazima yatumia Anuani za SERIKALI YA TANZANIA inayoishia na DOT TZ soma vizuri mabadiliko ya EPOCA utaelewa vizuri
     
  11. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #11
    Jan 20, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mimi mwenyewe situmii yahoo watakwambia wanabana matumizi lol!!!!!!!!!
     
  12. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #12
    Jan 20, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Kwahiyo unamwambia Salva asome "EPOCA" au anayeuliza ikulu@yahoo?
     
  13. T

    The Informer Senior Member

    #13
    Jan 20, 2011
    Joined: Jun 14, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Someni hii story ya THISDAY ya tangu 2009 kuhusu matumizi ya private email addresses kwenye serikali ya Kikwete


     
  14. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #14
    Jan 20, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,942
    Likes Received: 2,384
    Trophy Points: 280
    zamani nilikuwa nadhani kuwa mtu aliyepanda gari nzuri (VX), suti nzuri, akiishi kwenye nyumba nzuri, ofisi nzuri, n.k alikuwa pia na akili nzuri pia! Nilikuja kuondokewa na hiyo imani baada ya marehemu Ditopile kufanya kitu kimoja cha kijinga sana. Sasa hii ya email address inaonesha kabisa na kutoa picha ya upeo na fikra za watu wanaotutawala! Nadhani hata ingekuwa 'alternative' email kuna jinsi ya kufanya set-up lakini ni aibu nyingine kuudisplay kwenye (tena) taarifa ya kushutumu gazeti iliyotolewa kwa umma
     
  15. Mzalendo Mkuu

    Mzalendo Mkuu JF-Expert Member

    #15
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 722
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hii ndiyo hali halisi ya nchi yetu. Watu wanaona sifa kuwa na email yenye yahoo au hotmail au gmail. Ukizungumzia serikali ya Tanzania unazungumzia .go.tz
     
  16. Didia

    Didia JF-Expert Member

    #16
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 703
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Hiyo ndiyo intelligencia ya TZ. So disgusting aaarh!
     
  17. Seto

    Seto JF-Expert Member

    #17
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwani hiyo serikali we umeionaje,,,,si imekaa kimtaani taani tu, wamejazani wahuni, wezi, waongo, wadhulumati na majambazi,,,,,,,,,
     
  18. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #18
    Jan 20, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kweli Tanzania ni kituko!!Imagine serikali ya nchi nyingine inatumia ya kwetu email..ikulu@yahoo.com!Itawacost vijisenti vingapi kua na email inayoeleweka?Hapo wamepitiliza!
     
  19. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #19
    Jan 20, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Kuna email address za yahoo ambazo unapaswa kuzilipia ili kupata uduma zake, inawezekana hiyo ni mojawapo.
     
  20. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #20
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    we, yahöo ya kulipia unachagua domain uipendayo. Mfano mawasilianoikulu@ikulu.om, au press@president.com
     
Loading...