Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii dalili ya nini!

Discussion in 'JF Doctor' started by G spanner, Jun 25, 2011.

  1. G spanner

    G spanner JF-Expert Member

    #1
    Jun 25, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wamember eti kupata makoozi yasiyoisha kwa mda wa zaidi ya miaka 2 ni dalili ya ugonjwa gani? Na je unatibika vp?
     
  2. Mayasa

    Mayasa JF-Expert Member

    #2
    Jun 25, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 587
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Umeshawahi kwenda hosp kuuliza?
     
  3. a

    alpha5 JF-Expert Member

    #3
    Jun 25, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Kapime damu mkubwa
     
  4. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #4
    Jun 25, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,146
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    tayari huyo...
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Jun 25, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kacheki tb mkuu
     
  6. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #6
    Jun 26, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mkuu TB inatibika kabisa tena ni bure kabisa gharama ni nauli tu ya kwenda kumeza dozi kilasi. Nenda kapime haraka kabla ijakomaa zaidi.
     
  7. Rodcones

    Rodcones JF-Expert Member

    #7
    Jun 26, 2011
    Joined: Oct 16, 2007
    Messages: 395
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35

    KUPATA MAKOHOZI KWA MUDA WA MIAKA MIWILI NI DALILI YA MAGONJWA NA SIYO UGONJWA LAKINI UNATAKIWA UANGALIE NA DALILI NYINGINE KATI YA HIZI NITAKAZO TAJA
    Kukohoa kwa mda mrefu
    kutoka jasho usiku
    kupungua uzito
    makohozi yana chembe chembe za damu au yana damu kabisa
    Hizo hapo juu zaweza kuwa ni Kifua kikuu hasa kama unakuwa na homa ya kiwango cha chini na kutoka jasho usiku kapime ppd or makohozi.

    PILI
    kama unakohoa kwa mda mrefu
    makohozi ni meupe kiasi
    unakuwa na matatizo ya kupumua (difficult in breathing)
    unakuwa na homa
    mapigo ya moyo hayako kawaida
    inawezekana ikawa ni COPD kwakweli sijui kuisema kwa kiswahili samahani kapige x-ray ya kifua pamoja na bloog gases

    TATU
    Kama una kohoa kwa mda mrefu
    Makohozi yakiwa na damu
    Unapungua uzito
    na Hom hiyo yawezekana ni kansa ya mapafu kwa hiyo nenda kafanye x-ray then pima kansa marker utapata jibu kutokana na matokeo ya x-ray
    au brochoscopy.

    Nadhani hayo yatasaidia mkuu
     
Loading...