Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii course vipi jamani?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Adm, May 3, 2011.

  1. A

    Adm Senior Member

    #1
    May 3, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 150
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mi mdogo wenu ndo nimehitimu kidato cha sita na matokeo yangu ni Physics-E,Chem-E,Biology-D,BAM-S and GS-S. Tangu mwanzo nimekuwa nikipendelea kusoma INFORMATION TECHNOLOGY. Swali langu wana jf ni kwamba,kwa matokeo hayo naweza kusoma hiyo kozi(degree level) na bodi inatoa mkopo kwa watu wanaosoma kozi hiyo?
     
  2. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #2
    May 3, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    kwanza pole kwa matokeo hayo kwani naamini hukutaraji yawe hivyo...ila hapo sio mwisho kwani bado waweza soma chuo.
    serikali inatoa mikopo kwa watu waliopata div 3 wanaosoma masomo ya science na ualimu pekee.
    kila la kheri kwenye mchakato wako wa shule.
     
  3. A

    Adm Senior Member

    #3
    May 3, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 150
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    asante kwa ushauri wako,serikali inatoa mkopo kwa degree za sayansi na ualimu. Je Bsc in IT nitapata mkopo?
     
  4. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145

    Kwa kiwango hicho cha kufaulu, sidhani kama kuna "creadible University" ambayo watakupa "Admission" ya BSc. (in any field, leave alone IT) ... Unaweza ku-re-seat au tumia njia ya cheti-diploma-degree..
     
  5. n

    neyro JF-Expert Member

    #5
    May 3, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 232
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    jaribu IFM kuna uwezekano mkubwa wa kupata jamaa yangu pale anasomea hiyo na pia bodi wanatoa mkopo kwa IT-degree hiyo div yako sio mbaya mdogo wangu. umesema ni DIV III-14 ?
     
  6. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #6
    May 3, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    omba ifm kuna jammi zangu pale walipata div-3 pts 17 wakapata hyo BSC-IT na bodi inawapa mkopo 100%....uckate tamaaa mkuuu.....ndo form ilivyo.
     
  7. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #7
    May 3, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    dogo hapo chuo mbona unapata kabisa kwa IT, jaribu mzumbe,sua,udom,ruico etc kuna jamaa zangu wamepata chance tena kwa points pungufu ya hapo na mkopo walipata. lakini kuwa mwangalifu kuna IT/information systems/IT management ni vitu vyenye tofauti kubwa sana na vyuo vingi vya tz wanatoa IT management ambayo utakuwa mbovu kupindukia ktk maswala ya IT maana hapa utakuwa unatafuta kazi ya umanager
     
Loading...