Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii course ina soko tanzania kwel??

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Majami, Oct 23, 2012.

  1. M

    Majami Member

    #1
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 23, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hebu nisaidieni jamani hii course ya BACHELOR OF PUBLIC ADMINISTRATION IN RECORDS AND ARCHIEVES MANAGEMENT ina soko tz na hawa watu wanafanya kazi gani na wapi?
     
  2. l

    lusuadam Member

    #2
    Oct 29, 2012
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nadhani utakuwa kwenye masuala ya masijala katika taasisi mbalimbali. Pia, ingawa sina uhakika, waweza kuajiliwa maktaba ama kwenye makumbusho
     
  3. koplo

    koplo JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 514
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Nzuri sana
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Huna tofauti na wale wanaotoka pale magogoni.
     
  5. Sunshow

    Sunshow JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 943
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Tegemea kufanya kazi makumbusho au maktaba.
     
  6. jaywacnza

    jaywacnza JF-Expert Member

    #6
    Nov 2, 2012
    Joined: Sep 15, 2012
    Messages: 301
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kupanga mafaili maoficn,we unacheza na mafaili ya watù,makorokocho yote unakua nao ww
     
  7. peace2007

    peace2007 JF-Expert Member

    #7
    Nov 5, 2012
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 213
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Masijala, utakuwa mmbeba files, unahakikisha ya kuwa file lipo kwenye sehemu husika, utatakiwa kuwa na afya njema ikizingatiwa ya kuwa ofisi nyingi ni ghorofa...utapanda ngazi na kushuka mpaka.....File likiwa misplaced wewe ndiwe mchawi....utatafuta mpaka ulione..n.k
     
  8. Sal

    Sal JF-Expert Member

    #8
    Nov 6, 2012
    Joined: Jan 14, 2008
    Messages: 500
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ni course nzuri sana na ina market and well paying kama utabahatika kupata kazi kwenye UN org. go for it maana wanaosoma hii course ni wachache sana. unatakiwa uwe mtunza siri mzuri pia. maana records zote za organisation zitakua chini yako.
     
Loading...