Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii bahati au mkosi?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Given Edward, Feb 12, 2011.

  1. Given Edward

    Given Edward Verified User

    #1
    Feb 12, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mida ya saa 12 jioni jamaa kahangaikia gari(daladala) hadi kapata. Kaingia ndani na 500 tu mfukoni halafu ndani wamebanana kiasi kwamba hata kunyanyua mkono wala kujikuna mtu hauwezi.Unaona bwana!
    Konda kapita kaanza kudai nauli.Jamaa kaingiza mkono mfukoni, katoka na 10,000.Jamaa kashangaa wee lakini kamshukuru MUNGU kwa baraka hiyo.
    KUMBE JAMAA KAINGIZA MKONO KWENYE MFUKO WA MTU MWINGINE!!!!
    :embarrassed:

    Konda kamrudishia chenji yake jamaa bado anamshukuru MUNGU tu halafu akashuka haraka haraka kwenye kituo hata sio chake. Ile kujisachi jamaa kajikuta na jero lake lile lile!
    KUMBE KWENYE KURUDISHA MFUKONI KARUDISHA KWENYE MFUKO WA MTU MWINGINE!!!
     
  2. s

    shosti JF-Expert Member

    #2
    Feb 12, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahahahah hii kali,bora lakini alivyoikosa hata kama atakuwa hajairudisha kwa muhusika:coffee:
     
  3. Given Edward

    Given Edward Verified User

    #3
    Feb 12, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kwahiyo ni kama kamchenjia jamaa tu
     
  4. s

    shosti JF-Expert Member

    #4
    Feb 12, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    si ndo hapo sasa,unajua alipaswa aupate utamu pale ambapo angekuta na yakwake imechenjiwa
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Feb 12, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Ahahahaah! Hii kali, hii ni bahati na mkosi pia!
     
  6. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #6
    Feb 13, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Madam mia tano yake bado ilikuwepo basi hiyo ni bahati, kwa maana alijilipia nauli kwa kutumia pesa ambayo si ya kwake....

    Ila simpatii picha mwenye elfu kumi (kama pesa ilirudishwa mfukoni mwake), anaweza kudhani kuna vibaka wamemwibia hela halafu wakamrudishia chenji.....:bump:
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Feb 13, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hehehe tamu hiyo!Bora angebaki afike alipokua anaenda angesevu 500 yake ila sasa hapo lazima ilimbidi kuitumia ili afike alipokua anaenda!
     
  8. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #8
    Feb 13, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    duuh! Mh!
     
  9. senator

    senator JF-Expert Member

    #9
    Feb 13, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Hahaha sijui tuiiteje mana lazima mia 5 yake itatumia kwakuwa ameshuka kituo si chake afu yaonekana jamaa hakuwa na nia njema(Mwivi) mana alitegemea hela iingeingia kwenye mifuko yake kwa mazingaombwe
     
  10. b

    bakarikazinja Senior Member

    #10
    Feb 13, 2011
    Joined: Nov 9, 2009
    Messages: 179
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Du hii kali sibora tu angesubiri afike lakini yote yana mungu
     
  11. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #11
    Feb 13, 2011
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,415
    Likes Received: 735
    Trophy Points: 280
    hahahahaa.., jamaa hakutoa machozi kweli? maana alishajihakikisha :popcorn::popcorn: kwa week nzima
     
  12. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #12
    Feb 13, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,129
    Likes Received: 263
    Trophy Points: 180
    hahahaa! Sasa ingependeza na yy akute jamaa alikosea mfuko akachukua jero yake na kurudisha chenji.
     
  13. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #13
    Feb 13, 2011
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,436
    Likes Received: 822
    Trophy Points: 280
    hahahahahahaha nimecheka sana Mkuu Tanmo
     
  14. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #14
    Feb 13, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Huo ungekuwa ni mkosi zaidi maana ingebidi atembee kwa mguu!
     
  15. m

    mzeelapa JF-Expert Member

    #15
    Feb 14, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 988
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Eee bwana eeh, Amejifunza asiwe anatumia kisicho chake, alichotakiwa kufanya ilikuwa kuirudisha ile shs. 10,000/= mfukoni na kutoa shs. 500/= lazima asingekosea tena, ingekuwa riziki mintashaara!!! Jibu ni kwamba alipata bahati halafu ukafuata mkosi.
     
  16. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #16
    Feb 14, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    tamaa iliua fisi
     
  17. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #17
    Feb 14, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Aiseee hiyo kali lakini kama ni mimi siwezi kujilaumu kwa mkosi huo bali nitajua nimesafiri bure tu kwa route hiyo!
     
  18. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #18
    Feb 14, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hii kali, hakuna faida wala hasara.
     
  19. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #19
    Feb 16, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,740
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Du bora hapo alipofika atembee kwa mguu km karibu au aishikilie hiyo 500 mkononi, ni balaa na si bahati siku iyo kwake
     
  20. Kaka Sam

    Kaka Sam JF-Expert Member

    #20
    Feb 16, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hiii kali aisee, mi sipati picha yule jamaa aliyechenchiwa akifika akakuta chenchi wakati kulikuwa na buku kumi kamili, atawaza sana asipate jibu!
     
Loading...