Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii ajali inaliza Jamani!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kiroroma, May 24, 2011.

  1. Kiroroma

    Kiroroma JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2011
    Joined: Feb 6, 2009
    Messages: 341
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Let's Pray to God for all time protection.

    This happened to a lady at the port of mombasa on saturday 29th January.
    A train run over her, while she was enjoying music on her cell phone,
    through her ear phones. people tried to alert her but it was too late.

    The lady is fighting for her life at the ICU.


    View attachment 30631 View attachment 30632 image001.jpg image004.jpg
     
  2. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    mungu wangu, ajali mbaya sana...
    pliz picha hizi usiweke tena loh.
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    asante kwa precaution.ungeweza kuweka warning hapo kwenye heading sensitive viewers wasifungue.hapa nna wiki ya nightmares!
     
  4. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,738
    Trophy Points: 280
    Pole sana. Hivi amekufa? Si wamuwahishe hospitali jamani?
     
  5. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #5
    May 24, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,121
    Likes Received: 6,764
    Trophy Points: 280
    aisee umeniharibia siku jamani.picha zingine zitatuuwa
     
  6. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #6
    May 24, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kwa kweli ni ajali mbaya sana hopefully she will survive.i have learnt a good lesson here
     
  7. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #7
    May 24, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    angeandika maneno tu ingeonekana kama chai tu lakini hizi picha ni kithibitisho tosha kabisa na somo tosha.
     
  8. Y

    Yakuonea JF-Expert Member

    #8
    May 24, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    nafijiri wananchi tuwe more responsible na maisha yetu kuweza kupunguza ajali zinazoweza kuzuilika,tunaendesha gari huku hatujafunga mkanda,tumelewa,tunaongea na simu,tunavuka barabara kiholela
     
  9. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #9
    May 24, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    na hivi kwetu huku JK anataka kuweka treni kutoka tabata mapka posta..hahaaaa kwa kweli tujihadhari
     
  10. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #10
    May 24, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ajali mbaya sana sana. sioni huyu mama ataponaje. nadhani ameshafariki, manake hao watu around hawana hata matumaini ya kupona kwake. vinginevyo wangefanya jitihada za kumwahisha hospitali. ni kifo cha kusikitisha, hususan alikuwa bado kijana sana
     
  11. S

    Somi JF-Expert Member

    #11
    May 24, 2011
    Joined: Feb 7, 2009
    Messages: 563
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hii picha inaonyesha sisi binadamu sio chochote , tupende kusali sana makanisani na tuheshimiana wenyewe kwa wenyewe pasipo kumdharau yoyote, tuwaheshimu walemavu na kuwapa misaada
     
  12. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #12
    May 25, 2011
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ..Are these pictures for real??? Hivi hao wanaume hapo ndio wamepigwa na bumbuazi ama nini? how come hakuna hata mmoja wapo aliyemsogelea huyo dada wa watu angalau tu kumpa maneno ya kumfariji ambayo ni muhimu sana kwa majeruhi yeyote katika kipindi kigumu kama hicho?? Ninashangaa sana jinsi wanavyoishia kushangaa tu kwa mbaali kama wanaangalia mbwa ama paka kakanyagwa na gari na kumbe ni binadamu mwenzao!
     
  13. A

    Al-Mende Member

    #13
    May 25, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ooopss...! Hizi gadgets zatatuua sana hasa sie wanafunzi..!
     
  14. Kweli

    Kweli JF-Expert Member

    #14
    May 25, 2011
    Joined: Jul 14, 2007
    Messages: 1,122
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Bado najiuliza kweli hii sio photoshop? mbona hawa audience na tukio haviendani? Hata uwe na roho katili vipi kuna ile natural instinct kwa binaadamu yoyote kupatwa na mshtuko kwenye tukio kama hili.
     
Loading...