Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Highness kazini

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ntamaholo, Mar 19, 2012.

  1. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #1
    Mar 19, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,434
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    nimepita mitaa fulani ya kilimahewa, nimekuta vijana wakiendelea na ujenzi wa mitaro katika moja ya barabara za mitaani, nimekuta vijana wakiendelea na ujenzi wa mtaro katika barabara iliyokuwa na hali mbaya. hapa nampongeza HIGHNESS KIWIA-MB CHADEMA, Jimbo la Ilemela.

    highnes.jpg highnes1.jpg highnes2.jpg highnes3.jpg
    kabla ya matengenezo baada ya matengenezo

    highnes4.jpg highnes5.jpg highnes6.jpg highnes7.jpg

    napongeza kwa kazi hii. Namkumbusha pia kuna kipande cha barabara ya KABUHORO, MIYAMA eneo maarufu la MATAWLA, kuna mpando ambao umeharibika vibaya kutokana na mvua zinazonyesha, hivyo magari aina zote hayapandi kule juu, hata sekondari ya kabuhoro hayafiki
     
  2. Dullo

    Dullo JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 24, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Safi sana, nimeipenda hii
     
  3. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kama wananchi, haya ndiyo tunayotaka kusikia na kuona
     
  4. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #4
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hivi ndivyo inavyotakiwa kwa kiongozi sio kama wale wenzetu wa Chama kile cha Green
     
  5. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #5
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    good work..mawe kibao tunashinda kutengeneza hata yale ambayo yapo ndani ya uwezo wetu
     
  6. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #6
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera mheshimiwa mbunge, matendo huongea zaidi kuliko maneno.
     
  7. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #7
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Kazi nzuri sana hii kwa mbunge
     
  8. Sabung'ori

    Sabung'ori JF-Expert Member

    #8
    Mar 19, 2012
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 2,078
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    ...pamoja sana kamanda...wakati m.a.g.a.m.b.a yana-chapa usingizi bungeni,makamanda tuchapa kazi za maendeleo...
     
  9. Niconqx

    Niconqx Member

    #9
    Mar 19, 2012
    Joined: Jun 7, 2009
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kama utatufanyia hivi amini usiamini jimbo hili litakuwa lako miaka yote,mbunge hamasisha hata kujitolea bure tutakuunga mkono.fanya wengine waige,mungu akutie nguvu kusaidia wananchai wako.
     
Loading...