Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Higher Learning Students Supporting Fund ni mali ya nani?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by kuku dume, Jul 17, 2012.

  1. kuku dume

    kuku dume JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 415
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Home jamani wakuu anayejua totote kuhusu taasisi hii naomba anijuze. ningependa kuwajua wamiliki wake.
     
  2. J

    JADA Member

    #2
    Sep 24, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi ni kweli wanatoa mokoopo kwa wanafunzi na kama ndio natamani wapewe nafasi kubwa sasa, maana sirikali ni kama imeelemewa katika hili
     
  3. A

    Angelina Masengwa Member

    #3
    Nov 4, 2015
    Joined: Oct 19, 2015
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba kufahamu utaratibu wa chombo hiki maana mwaka huu hali ni ngumu kwa sie watoto wa masikini
     
  4. Ntaluke.N.

    Ntaluke.N. JF-Expert Member

    #4
    Nov 5, 2015
    Joined: Jun 21, 2015
    Messages: 1,291
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Pole sana Mayu Ng'wanamasengwa.
     
  5. Single mother

    Single mother Senior Member

    #5
    Nov 5, 2015
    Joined: Jun 10, 2015
    Messages: 160
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    hebu kaa chini uandike kitu kinachoelewela
     
  6. Geofrey_GAMS

    Geofrey_GAMS JF-Expert Member

    #6
    Nov 5, 2015
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 538
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Ndo kuisoma namba huko dada angu... Hela tumelipa wasanii kwenye kampeni... Itabid mnyooke tu... Acha waisome namba eeh.. Sie mbele kwa mbele na leo tunaapisha
     
  7. Ze Heby

    Ze Heby JF-Expert Member

    #7
    Nov 5, 2015
    Joined: May 20, 2012
    Messages: 2,343
    Likes Received: 790
    Trophy Points: 280
    HLSSF inahusishwa na utapeli ndugu zangu.Kuna nyuzi kadhaa zimewahi kuletwa humu kuhusu utapeli wa hawa jamaa

    Tuwe makini
     
Loading...