Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

High learning loan board

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by WAKUNJOMBE, Jan 18, 2011.

  1. WAKUNJOMBE

    WAKUNJOMBE Senior Member

    #1
    Jan 18, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 188
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    WANA JF naomba kuuliza.........

    mi nafanya kazi kwenye kampuni moja hapa TZ.........
    Nakila mwezi nakatwa makato fulani ilikulipia baadhi ya sehem ya mkopo niliokopa pindi nikiwa chuo.........
    SWALI......

    Nitajuaje kama deni langu limeisha?
    nakivipi nikitaka kujua salio la hilo deni?
    Je na hizo fedha ninazo lipa nikweli zinatumika kuwakopesha wadogo zetu walio vyuoni leo?

    Akhasanteni.......
    naombeni majibu
     
Loading...