Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hifadhi za Taifa imetoa nafasi nyingi za kazi soma Dairly news ya leo

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by marykino, Jan 20, 2012.

  1. m

    marykino New Member

    #1
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wana JF , tunaweza kusoma daily news la leo kuna nafasi za kazi mbalimbali, pia nkuna scholarship kwa ajili ya masters na PhD nchini China.
     
  2. Mdau Mkuu

    Mdau Mkuu JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 232
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Thanx Mdau ngoja tulitafute!
     
  3. M

    Makunga JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 572
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 80
    asante mdau,ila wengine huku tulipo kulipata ni issue,ingekuwa bora zaid km ungetuwekea hapa.
     
  4. nashy

    nashy JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    asante kwa taarifa mkuu
     
  5. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #5
    Jan 20, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ngoja tulitafute
     
  6. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #6
    Jan 20, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mkilipata msisahau kutushirikisha hapa ni post zipi hizo, wengine hatupo kwenye nafasi ya kulipata.
     
  7. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #7
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kuna moja ya internal auditor uwe na (CPA)
    nyingine ni za accounts diplona/advance diploma nafasi 30+
    na offfice attendant kama 5
     
  8. Gwota

    Gwota JF-Expert Member

    #8
    Jan 20, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    wekeni basi hapa, wengine tumepinda hata gazeti hatuwezi kununua
     
  9. n

    nakola hassan Member

    #9
    Jan 20, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ahsante kwa taarifa
     
Loading...