Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hifadhi ya barabara ya Morogoro ni mita ngapi?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Mutensa, Feb 21, 2011.

  1. Mutensa

    Mutensa JF-Expert Member

    #1
    Feb 21, 2011
    Joined: Feb 20, 2009
    Messages: 426
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Wakubwa, nalileta hili ktk sehemu hii maana linagusa uchumi kwa maana ya miundombinu, pamoja na mali za watu na mashirika. Eneo la hifadhi ya barabara, ni mira ngapi kutokea katikati ya bara bara? Nimeona bomoa bomoa imeanza mkrogoro road, wadau wenye uelewa naomba watuelekeze.
     
  2. Chona

    Chona JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 454
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ina upana wa mita 60 toka katikati ya barabara kwenda kila upande. Kwa maana hiyo ina upana wa mita 120 including road reserve.
     
  3. k

    kapuni Member

    #3
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Kama nimemsikia vizuri kwenye Jicho la ng'ombe kwenye clouds leo,Bwana Magufuli amenukuliwa akisema kutoka mnara wa askari mpaka ubungo ni mita 60 na kuanzia ubungo mataa na kuendelea ni mita 300, na akathibitisa Jengo la Tanesco na Wizara ya Maji vipo ndani hifadhi ya barabara
     
  4. RR

    RR JF-Expert Member

    #4
    Feb 22, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Hifadhi ya barabara ya Ubungo hadi Kibaha ni mita 300 i.e. mita 150 toka katikati ya barabara kila upande....Kibaha mlandizi ni mita 150 (i.e. mita 75 kila upande)....
    Kiujumla barabara nyingine hifadhi ilikua mita 45, ila siku za karibuni imebadilishwa na kuwa mita 60 i.e. ikamaanisha mita 30 toka kati ya barabara kila upande!
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    Feb 22, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    wabomoe tu
     
  6. N

    Nanu JF-Expert Member

    #6
    Feb 22, 2011
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Nadhani Morogoro Rd kuna sehem ni 90m kila upande, 150 kila upande, 60 kila upande, 30 kila upande, ili mradi tu kuna confusion hapa na pale. Lakini pia inabidi tuangalie cost benefit analysis hasa katika suala la kuondoa majengo ya umma!!
     
  7. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #7
    Feb 22, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Kubomoa majengo ya umma kama la TANESCO Ubungo maana yake ni - umma ulijenga kwa vibali vya kufoji na sasa umma wenyewe unaamua kubomoa. Matumizi mazuri ya pesa.
     
  8. Utotole

    Utotole JF-Expert Member

    #8
    Jun 2, 2015
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 4,831
    Likes Received: 1,771
    Trophy Points: 280
    Sasa pamoja na hifadhi kubwa namna hiyo mbona kila siku wanajenge tubarabata twa kupitishia mikokoteni tu badala ya barabara za maana?
     
Loading...