Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hidden Passion

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Martinez, Aug 28, 2010.

  1. M

    Martinez JF-Expert Member

    #1
    Aug 28, 2010
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 503
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    :help: Wakuu, lets refresh our minds after considering deeply issues concerning our nation. Naomba msaada wenu kama kuna anayeweza kusimulia japo kwa ufupi tamthiliya ya Hidden Passion. Nasikia ni nzuri sana nataka nianze kuifuatilia. Thanx in Advance!
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Aug 28, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    ...................Du!!!!!:becky::becky::becky:
     
  3. M

    Mkulima mimi JF-Expert Member

    #3
    Aug 28, 2010
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 233
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Hapa sio jukwaa la tamthilia peleka habari mchanganyiko! We vipi bana? Hapa ni kazi tu kupumzika kuna majukwaa yake! Huko hoja sio hoja sana unaweza kuandika chochote watu wasikukabe sana!
     
  4. faithful

    faithful JF-Expert Member

    #4
    Aug 29, 2010
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 375
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    peleka jukwaa lake nitakusimulia ni nzuri sana.....................
     
  5. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #5
    Aug 29, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,935
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Hii ingefaa ipelekwe nyumbani kwake, hapa sidhani kama utalipata ulitafutalo. Nenda hoja mbalimbali!
     
  6. M

    Martinez JF-Expert Member

    #6
    Aug 31, 2010
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 503
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    Wakuu mko serious na kazi! ...thats GOOD! nitafuata ushauri.
     
Loading...