Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hiba ya wivu.....mtunzi ni nani?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by payuka, Oct 14, 2011.

  1. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Nakumbuka kitabu chenye hiyo title kilikuwa na simulizi ya kuvutia kuhusu mapenzi.
    Wahusika wakuu wakiwa ni Faridah, Ihucha, Uncle Musa n.k. Eneo lililotajwa mara nyingi lilikuwa ni Mwenge kama sijakosea.
    Hiki kitabu kinapatikana wapi jamani?
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Oct 14, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,110
    Likes Received: 16,043
    Trophy Points: 280
    Betina wa Sani....twi twi twi
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,062
    Likes Received: 5,251
    Trophy Points: 280
    Monkey Ngabu unaikumbuka ngome ya Mayuku?
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    tittle ziendane na mnachokiandika ndani jamani.
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Oct 14, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,110
    Likes Received: 16,043
    Trophy Points: 280
    Bwahahahaaa yaani sana tu. Betina, Zena, Mayuku....lol
     
  6. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Imebidi nicheke kwa sauti...khaaa!
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,062
    Likes Received: 5,251
    Trophy Points: 280
    Chakuchekesha ni kipi?
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    Oct 14, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,110
    Likes Received: 16,043
    Trophy Points: 280
    nini kimekutekenya?
     
  9. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #9
    Oct 14, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Utanzania unawasumbua.....hii inadhihirisha hamsomi vitabu, lakini viherehere wa kuchangia kila thread.

     
  10. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #10
    Oct 14, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kwekwekwe! Tih tih tih...taratibu kaka/ dada unajua maana ya viherehere wewe?...wewe uliyesoma sana vitabu yakushindani kujua jina la mtunzi? Wanchekesha yakhe!
     
  11. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #11
    Oct 14, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Majibu yako na bujibuji...
     
  12. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #12
    Oct 14, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kipi ambacho hakiendani?

     
  13. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #13
    Oct 14, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Nimekusoma!
     
  14. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #14
    Oct 14, 2011
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kitabu hicho kiliandikwa na Marehemu Hammie Rajab. Jaribu kukitafuta pale TPH Mtaa wa Samora karibu na Salamander ingawa sina hakika kama hilo duka na kampuni yenyewe kama bado ipo au.
     
  15. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #15
    Oct 14, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,706
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Wakuu mmenikumbusha hadithi za lile lidudu lililoitwa Chino sijui kwenye kitabu gani
     
  16. n

    natu Member

    #16
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama sikosei Hiba ya wivu kimetungwa na Zainab Mwanga ila sehemu ya kukipata ndio sijui.
     
  17. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #17
    Oct 14, 2011
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    You are right mkuu, niliwamislead wadau kusema ni Hamie Rajab lakini pa kukipata ni TPH au bookshop zenye vitabu vya sekondari maana vinatumika Sekondari.
     
  18. M

    MAGISAC Member

    #18
    Oct 14, 2011
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtunzi ni Zainabu Mwanga, unaweza kukipata bookshop ya mlimani.
     
  19. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #19
    Oct 15, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kimeandikwa na Zainab Mwanga na sio Hammie Rajab. Nadhani unaweza kuvipata kwenye bookshops.
     
  20. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #20
    Oct 15, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Man unatabia ya kuharbu thread za watu. Kuwa siriaz co chating page ii. Watu wanataka majibu na sio dharau.
     
Loading...