Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hiace Super roof (dungu)

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by mmbangifingi, Oct 20, 2011.

  1. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nani anafahamu bei ya Toyota hiace dungu katika showroom zetu za jijini Dar kwa sasa inafika Tsh ngapi? napendelea 3L engine, manual na je biashara ya daladala kwa hiace/vipanya bado inaweza lipa kwa Dar? njia/route zipi bora zaidi?
     
  2. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,747
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    Zanzibar unaipata kwa 18mil,
    Kuivusha+dalali+TRA+Plate number =2mil,
    Jumla 20mil inabakia mambo ya bima na viti
     
  3. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Umesomeka mkuu,na vp kwa dar still inalipa daladala vipanya? route zipi hasa ningeweza kusajili? unajua tena mambo ya kuganga njaa bongo najua mambo yake,, hukawii mtu kuishiwa na kuumbuka
     
Loading...