Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hiace 'mpya' inauzwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Serendipity, Jan 10, 2011.

  1. Serendipity

    Serendipity JF-Expert Member

    #1
    Jan 10, 2011
    Joined: Jan 24, 2009
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hiace imewasili DSM tarehe 6 Januari 2010, inaweza kutumika kama children bus au Daladala. Ninzuri sana kama inavyoonekana kwenye Picha. Inatumia diesel na ni ya 1997.
    Kwa mawasiliano nitwangie, 0717696688
    Asking price 17.5M
     

    Attached Files:

  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Bei mkuu au tupige cmu?

    Vp dalali anaruhusiwa?
     
  3. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #3
    Jan 10, 2011
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,139
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Brand new used from Japan ....:smile-big:
     
  4. Serendipity

    Serendipity JF-Expert Member

    #4
    Jan 10, 2011
    Joined: Jan 24, 2009
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Udalali unaruhusiwa , ila kwa makubaliano, bei ipo hapo, inaanzia 17.5M
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Jan 10, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Poa mkuu ngoja niwasiliane na kamanda Kitomai
     
  6. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #6
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    hii nimeipenda, yaani ni ''mpya'' lakini ya mwaka 1997
     
  7. Smartboy

    Smartboy JF-Expert Member

    #7
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,110
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ni manual au automatic
     
  8. Z

    Zero One Two JF-Expert Member

    #8
    Jan 11, 2011
    Joined: Sep 16, 2007
    Messages: 9,394
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hizi panki (roof haijainuka) ni ndogo kwa kwenda juu, na kwa idadi ya viti, havina soko kama zile kubwa.

    Punguza bei.
     
Loading...