Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hi!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by BRUCE LEE, Dec 13, 2010.

  1. BRUCE LEE

    BRUCE LEE JF-Expert Member

    #1
    Dec 13, 2010
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 1,146
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Habari zenu wataalamu?ndugu zangu nimekua najiuliza maswali bila majibu,kwa kifupi ni kwamba mwalim nyerere ni roll model wangu na pia alikua anaona mbali sana,amepata sifa kubwa na heshima kubwa ktk nchi nyingi nimeona sanam yake vedado havana cuba tena karibu na the revolution plaza ya fidel castro,pia hata nassau bahamas nilipokwenda kwenye intavyuu ya kazi,baada ya kujitambulisha kua nimeto tz aliekua anani saili alifurahi sana na kulitaja jina la nyerere na kumwagia sifa nyingi na matokeo yake nikapata kazi, sasa huyuhuyu nyerere ndie alietuletea uhuru sisi watanganyika na pia yeye ndie alieshawishi muungano na wa zenj kisha ikazaliwa tz, swali kwanini mzee huyo aliiuwa tanganyika? Na tokea mwanzo muungano huo umekua na migogoro mingi lakini nyerere aliulinda sana mpaka anakufa kwanini? Kuna siri gani hapo? Nisaidie ndugu zangu. Nawasilisha.
     
Loading...