Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hi

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Kiduku, Sep 29, 2010.

  1. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hizo ahadi za uchaguzi mwaka huu ni epusha kombe mwanaharamu apite au inakuwaje? mbona simuelemu muheshimiwa sana.

    kwa nini asiwe musitaharabu wa kuwaachia wengine mambo yanapokuwa magumu. sana sana kinachofuata ni aibu. sisi tunakaa pembeni tuepushe msong'omano.
     
Loading...